Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR: PhD Scholarship

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maxence Melo, Apr 21, 2010.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu hebu iwahi hii ipo kwenye attachment, nimechelewa kuiweka (ahsante kwa aliyenitumia) lakini deadline bado, apply haraka before April 30, 2010
     

    Attached Files:

  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha, nilijua ni NCCR chama. ningefurahi kusikia siku moja, chadema, NCCR, Cuf au hata sisiemu inatoa scholarship watu wasome. wangeweka hata scholarship competition fulani walau kuhamasisha vijana wetu wasome.
     
Loading...