Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kumtambua.......?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISSA SHARAFI, Sep 28, 2012.

  1. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za siku mzuri ya ijumaa wanaJf, nafikiri mungu kawajalieni afya njema miongoni mwenu, Leo naingia kwa kutaka kupewa msaada wa mawazo ambao ndio thamani kubwa kuliko ule wa fedha. Shida yangu kutaka ni namna gani naweza kumtambua msichana mwenye mapenzi ya kweli kwangu ili niweze kuepuka yale mapenzi yanayoitwa ya fb na kuumia maishani. [HR][/HR]
    Usithubutu kumdharau mwenye shida.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    mapenzi hayana kanuni mkuu!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee mnyime hela alafu uone...akibaki ujue waukweli
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    time will tell. Huwezi kumjua kwa siku moja
     
  5. majany

    majany JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bado kidogo tu utaanza kuokota makopo......
     
  6. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo itachukuwa muda gani kutambua?
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    :frusty: :frusty: :frusty: :frusty: :frusty:
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280


    Relax relax relax.........usiwe na papara, ishi kama mwanaume kiongozi na wala usimtege wala usi-act maisha......Ishi uonavyo inafaa. Wewe si mtu mzima bana utajua tu baada ya muda
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jipe muda na wakati huo kaaa karibu naye sana. Usiishi naye maisha ya kuigiza, kuwa natural, ukiwa na shida mwambie na kumshirikisha na ukiwa huna shida fanya hivyo hivyo. Utamgundua tu maana tabia ni kama kikohozi, hakifichiki.
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu sana kumjua mpenzi wa kweli kwa nguvu na uwezo wako wa kibinaadamu, mshirikishe Mungu naye atakuonesha yupe mkweli na yupi msanii.
     
  11. L

    Luggy JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 1,388
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hebu rejea maelezo ya platozoom unaweza ukawa mwanzo wa wewe kusaidika,ila kwa msaada halisi fuata maelezo ya WALIMWEUSI
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mimi naona pia umri wa mtu unaweza kuchangia kwa kiasi gani anaweza kuwa na upendo unaohitaji.. just assume ni mwanachuo halafu hana mkopo!
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we mwambie alipie bili,kwa mfano mkitoka outing n.k!!hicho kipimo tosha
     
  14. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza inatakiwa na wewe mwenyewe uwe na mapenzi ya kweli then ndo utampata mwenye mapenzi ya kweli, otherwise ni kwa rehema za Mungu na kwa kukesha na kuomba
     
  15. M

    Madewa JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa,ili upate mwenye mapenzi ya kweli,lazima na wewe uwe na mapenzi ya kweli.
     
  16. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe unaonesha upendo kwake?
     
  17. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inategemea unataka mapenzi ya kweli ya % ngapi. Manake mapenzi ya btwn 90% and 100% HAKUNAGA.
    wengi wetu tuna mapenzi ya kuigiza ambayo yamelalia ktk 40% to 50%, range ambayo wengi wetu ni wahanga.
    Ni nadra sana kupata mapenzi ya kweli ktk range ya 80% and 89%. Ukosefu wa maadili na kumkimbia Mungu na kumkumbatia shetani ndo sababu kuu ya sisi kukosa hilo daraja la 80% na 89%. Mapenzi ya kweli yanaanzia KWAKO! Kama huna mapenzi ya kweli USITEGEMEE mwenzi wako awe nayo. Hiyo itakuwa CHICKENSHIT kama siyo BULLSHIT!!

    source ya takwimu:genderbalance.co. tz
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Ukimpata utamtambua tu na hakutakuwa na sababu ya kuulizia kama ndiye au siye.



    "Wide Awake"

    I'm wide awake
    I'm wide awake

    I'm wide awake
    Yeah, I was in the dark
    I was falling hard
    With an open heart
    I'm wide awake
    How did I read the stars so wrong?
    I'm wide awake
    And now it's clear to me
    That everything you see
    Ain't always what it seems
    I'm wide awake
    Yeah, I was dreaming for so long

    [Pre-Chorus]
    I wish I knew then
    What I know now
    Wouldn't dive in
    Wouldn't bow down
    Gravity hurts
    You made it so sweet
    'Til I woke up on
    On the concrete

    [Chorus]
    Falling from cloud 9
    Crashing from the high
    I'm letting go tonight
    Yeah, I'm falling from cloud 9

    I'm wide awake
    Not losing any sleep
    I picked up every piece
    And landed on my feet
    I'm wide awake
    Need nothing to complete myself, no

    I'm wide awake
    Yeah, I am born again
    Out of the lion's den
    I don't have to pretend
    And it's too late
    The story's over now, the end

    [Pre-Chorus]
    I wish I knew then
    What I know now
    Wouldn't dive in
    Wouldn't bow down
    Gravity hurts
    You made it so sweet
    'Til I woke up on
    On the concrete

    [Chorus]
    Falling from cloud 9 (it was out of the blue)
    I'm crashing from the high
    I'm letting go tonight (yeah, I'm letting you go)
    I'm falling from cloud 9

    I'm wide awake
    Thunder rumbling
    Castles crumbling
    I'm wide awake
    I am trying to hold on
    I'm wide awake
    God knows that I tried
    Seeing the bright side
    I'm wide awake
    But I'm not blind anymore...

    I'm wide awake
    I'm wide awake

    [Chorus]
    Yeah, I'm falling from cloud 9 (it was out of the blue)
    I'm crashing from the high
    You know I'm letting go tonight (yeah, I'm letting you go)
    I'm falling from cloud 9

    I'm wide awake
    I'm wide awake
    I'm wide awake
    I'm wide awake
    I'm wide awake

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mwambie huna pesa tu lol
     
  20. V

    Victor Jeremiah Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont date a student
     
Loading...