Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja+ nyumba-kigamboni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KasomaJr, May 6, 2011.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana-JF.
    Ninauza kiwanja kina nyumba ndogo pembeni yenye chumba kimoja, dinning na choo pamoja (selfcontained). Nyumba ndogo haijakamilika, bado paa na finishing zingine kama milango na madirisha, sakafu na decoration zingine. Eneo la wazi ni kubwa kuweza kujenga nyumba ya bedroom 3-4, toilet& shower, dinning na sitting room na bado kutakuwa na eneo la parking.

    Eneo: Ni mji mwema, Ungindoni.

    Vielelezo: Vielelezo vyote vya umiliki ninavyo.

    Dokezo:Mtu mwenye nia ya dhati ani-pm kwa maelekezo zaidi.

    Asanteni.
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu size ya plot ni square meter ngapi? Je si katika lile eneo planned for new Kigamboni city?
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    huko c ndio anakotaka kujenga bush?
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ndo huko huko,
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamaa anataka kumuuzia mtu mbuzi kwenye gunia:israel:
     
  6. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalizo la suala la Mjimpya. Si busara kununua kiwanja wala Nyumba kwenye maeneo hayo.
     
  7. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante kwa post yako mkuu, lakini ni kutokuelewa tu, so what will happen kwa wenye nyumba na maeneo yao wanayoyamiliki kihalali. Unadhani maisha ya kawaida hayaendelei kule, hapa ni kiw ana maana watu hawauzi wala kununua? By the way, hata kama kuna issue hiyo kuna suala la compansation ambalo personally siwezi kusubiri hiyo coz nina plans zingine nafanya.....jaribu kufikiri nje ya box kidogo, utapata picha.
     
  8. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni ndoto za alinacha...... Bush Bush, wapi na wapi! Hi project yenyewe wanayodai kuifanya hata pesa zenyewe hawana, Us$1,7Bilion unadhani mchezo mdogo? ipo wapi miradi ya Magari yaendayo kwa kasi. Anyway eneo ni hilo lakini stop order ilitolewa na imepita muda, watu wanaendelea na business as usual, by the way, hata kama ni hivyo, still kuna compansation so long una legal documents zote zinazokutambulisha wewe ni mmiliki wa eneo husika.
     
  9. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bei.....?
    ukubwa wa kiwanja.....?
    picha za kiwanja.....?
    vielelezo gani vya umiliki unavyo ie tittle or else......?
    give us more details na sio watu tu ku pm
     
  10. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haa haa haaa, wee ulieleewa mbona umeshindwa kujenga hoja za kujibu concern zao wachangiaji hapo juu. yaani mtu anunue then asubiri kuwa compensated na amount ambayo haijui-kaweke tangazo lako kwa wacheza gambling huko ndo wanaoweza kulicheza siyo hapa kwa great thinkers!
     
  11. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Man! usiwasemee watu my friend, jenga hoja ujibiwe. Hivi iwapo nataka kuhama may be nje ya nchi na sina mpango wa kurudi hivi karibu, nikae nisubiri serikali yako ya JK ipate pesa za mikopo ili wanipe compasantion? ikiwa nimepungukiwa kiasi cha fedha ili kukamilisha mipango yangu fulani, nisubiri compansation mpaka ifike? hebu fikiri upya.....Zidane then urudi hapa.
     
  12. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bei............siwezi kuanika hapa. Hii itakuwa kwa serious person na atani-pm kwa majadiriano
    Ukubwa: 40x27
    Picha: Sina picha kwa sasa kwa kuwa laptop yangu ili crash, nika loose documents zote, but soon i'll take them for reference/display.
    Umiliki: Hati ya kiwanja/ Mauziano...title deed haipo
     
  13. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fikirisha ubongo wako mkuu!
     
  14. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Join Date: 9th April 2011
    Posts: 25
    Thanks:4
    Thanked 1
    Rep Power: 0

    Hapo unapaonaje! Nadhani hilo linatosha kujua nini kinakusumbua kijana. Soma kwanza posts za watu, jifunze kujenga hoja.

    By the way watu serious wame respond positively: Ila kwa wale wanaojifunza kuandika kujibu...majibu ndo kama haya....kuna safari ndefu sana.
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    hahah!, HUKO WATU HAWARUHUSIWI KUJENGA WA KUPANDA MAZAO YA KUDUMU KAMA MINAZI na MICHUNGWA n.k
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ungindoni ukinunua ni at your own RISK.kama unataka kununua eneo kigamboni ambalo haliko surveyed ni kuanzia Geza ulole kwenda mbele,na huko bei inaanzia 1mil per Acre moja.

    Muuzaji anajua fika kuna uwezekano wa kuwa compensated ,mimi nimeshapata tatizo kama hilo,kwa kawaida serikali inatoa pesa kidogo sana,mbili kufanya uhamisho ukisha kaa mahali huwa inauma sana ,emotional loss,
    Simzuii JF member kununua ,ila ni bora kama utanunua uweke biashara na siyo kuishi kimakazi,kwani kuna viwanja vinapimwa tayari kwa kuuzwa na serikali kwa 6000 Tzs per Square meter.ni umbali wa km 7 hivi kutoka eneo la ungindoni/mjimwema.

    Muuzaji ukitaka kupata wateja makini jaribu kupata hati milliki ya serikali
     
Loading...