Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujua gharama ya Slab

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Karhumanzira, Jan 2, 2012.

  1. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii,
    Nataka kujenga nyumba lakini kwa upande mwingine nataka niweke slab kwa juu nijenge chumba kimoja,sebule,choo,study room,2 conopi mbele na nyuma,sasa nataka kujua estimation cost
    1.Idadi ya nondo
    2.Idadi ya mifuko ya cement
    3.Idadi ya tipper za mchanga na kokoto
    4.Gharama ya mafundi,kuanzia kwenye column na zege kulimwaga
    5.Total Grand Price estimation

    Asanten
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hapo unaitaji nondo sizizopungua 100,mchanga na lori 7 kokoto lori 4 mifuko ya cement isiyopungua 50,piga mahesabu then add 20% ya ziada
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Heshima Mbele Mkuu, hata haujajua ukubwa wa hizo vyumba ushamkadiria? du!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nakushauri nenda kwa Wataalam ukiwa na ramanii yako mkononii watakupa makadirio ya karibu kabisa!
     
  5. UTC

    UTC Senior Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ...what are the dimensions of your slab i.e. length x width x thickness na hiyo slab itabeba nini? normal house?
     
  6. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Just pm me ntakusaidia bure kwa ushauri tu pamoja na schedule of materials
     
  7. javascript

    javascript Senior Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa hayo maswali unahitaji watu wawili
    1. Structural engineer
    2. Quantity surveyor

    na CASH
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa nini aku-pm..mwaga data hapa kwa faida ya wanajamvi wote!
     
Loading...