Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kufungua organization....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majogajo, Dec 23, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wana jf nisaidieni... nataka kufungua organization inhusiana na kusafirisha wanafunzi wa shule za sekondary kwenda kwenye vivutio vya utalii. je nifanye nini? au nisajili wapi? au nini kinatakiwa ili nisacceed na wazo langu?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    1. Kwanza kabisa elewa hiyo ni aina gani ya busines... Kwa maoni yangu ni Touring.
    2. Pili tafuta vitabu vinavyo husiana na touring in general uelewe ni strategies gani zinahusika.
    3. Tatu elewa challenges za target yako (wanafunzi). Nani anawaalika/watuma? nani anawalipia? Anae watuma'waalika ana lengo gani? anataka waelewe nini? wenyewe wanapenda nini? wakirudi unataka wakumbuke safari kwa kipi zaidi? walio watuma wanaogopa nini na watatulizwa shaka na strategies gani?
    4. Alafu kwa nini wengine hawajawahi kufanya hiyo biashara? ina challenges gani? na walio ifanya wanapata faida? wanatumia strategies gani? Wewe unaleta kipi kipya katika biashara hiyo? utawazidi kwa kipi etc.
    5. Ikiwa wewe sio mtaalam wa touring basi ajiri mtaalam, angalau kwa kukusaidia katika feasibility study ya business...
    Kila la kheri.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Changamoto mojawapo ni kwamba walimu wa michezo wa shule za sekondari huwa wanafanya hiyo kazi. Kuna maslahi wanapata. Jiandae namna ya kukabiliana na huo ushindani. Nitarudi b'dae kwa ushauri zaidi.
     
  4. Ibang

    Ibang Senior Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu wazo zuri
    kwanza kabisa watakiwa uwe na website so kwa kuanza fanya hivi anza kwa kufungua website...
    waone
    Ibang Net
    watakusaidia kupata website nzuri na kwa bei nafuu...

    pili kwa maoni yangu biashara ikiwa kubwa utahitaji kuwa na program yako mwenyewe
    (kwanini wahitaji program?)
    umesema kuwa unataka kuwa na organisation itakayokuwa ina deal na kusafirisha wanafunzi biashara ikiwa kubwa wanafunzi watakuwa wana book kwanini wanabook?? kwa sababu wanafunzi sio kila siku wanaenda kwenye mbuga za utalii mara nyingi ni kile kipindi cha holiday au weekend so hapo utakuta kuna kundi kubwa na shule nyingi zinataka kusafiri so hapo they will need to book sisi tutakutengenezea program katika website yako itakayomuwezesha mtu yeyote ku book service zenu akiwa sehemu yeyote duniani kwa sharti moja dogo tu awe na internet connection....


    baada ya hapo utahitaji utengeneze corporate identity kama logo, jina la kampuni,
    waone
    Ibang Net watakufanyia hivyo vitu kwa bei nafuu

    utahitaji utengeneze advertisement
    inategemea na budget yako
    it can be
    print advertisement, billboard adv, redio or Tv advertsement...

    waone

    Ibang Net

    kwa maelezo zaidi ni tu PM
    au tuandikie kupitia
    info@ibangnet.com
    au piga simu nambari
    +919980047826
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona umetoa namba za India mkuu? Nilidhani mambo yote hapahapa bongo!
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Huyu anaweza kuwa dalali, na mwenye mali yuko India. Au typing error. Subiri atarudi kutoa ufafanuzi.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    dunia imekuwa kijiji. Kwa kizungu wanasemaje vile?
     
  8. Ibang

    Ibang Senior Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Okay ukiingia katika website yetu kuna namba zetu
    waweza piga namba
    +255754382711
    kwa agent wetu aliyepo Tanzania
    na unaweza kwenda kumwona yeye
    niliweka namba ya India kwa sababu HQ ya kampuni yetu kwa sasa iko India ndio maana nikaona ni bora niweke namba ya india ili uweze ongea direct na sisi
    ila kwa kuwa Tanzania tuna mtu wetu muone kwa kupitia namba
    +255754382711
    na yeye atakupa maelekezo yote unayoyataka...

    Thanks
    Ibang Net Team...
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    is it for profit or not for profit. these two types of org are governed by different legislations.
     
  10. m

    majogajo JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    for profit
     
Loading...