Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mechanics Mzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Albedo, Nov 28, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wadau ninechoka na Mafundi wa Uswahilini ambao wao hutengeneza Magari kwa kubahatisha. Natafuta Fundi mzuri wa Mechanics hapa Bongo anayetumia vifaa vya Kisasa kufanya Diagnostics kama Computer maana nimechoka kila siku kununua Spea bila kujua Ugonjwa wa Gari

    Asante
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado Nakumbushia Ndugu Wataalamu wa JF
     
Loading...