Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba/ mke mtarajiwa

Discussion in 'Love Connect' started by DSpecial, Jun 1, 2012.

  1. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naitwa Salim Athuman, umri wangu ni 27, kwa imani ni Muislamu na kwa sasa ninaishi DSM.
    Nahitafuta msichana mwenye umri kati ya 22 hadi 25 na sifa kubwa awe Muislam na mwenye kujiheshimu na kujistiri.
    Itakuwa vizuri awe mweupe/ maji ya kunde, mrefu kiasi na mnene kiasi na mwenye elimu at least diploma.

    Dhumuni kubwa ni kuwa mchumba wangu kwa sasa na hatimaye Mungu akipenda tuje kufunga ndoa na kuishi pamoja
    hapo baadae. Kiukweli nimevumilia sana kuwa mwenyewe kwa kipindi chote nilichokuwa nasoma, japokuwa kwa sasa bado naendelea na elimu zaidi ila nahitaji na mimi kuwa na mwenza wangu. Tafadhali kama upo tayari kuwa nami naomba
    tuwasiliane.

    email yangu: salimathuman78@yahoo.com

    Namba ya simu itafuata baada ya kujuana vizuri
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Utapata tu usichoke kutafuta
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe sio member wa Uamsho kweli? lkn usihofu utampata mchumba tuu.
     
  4. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu mimi kiasili ni mtu wa Tanga, naomba usinihusishe na vikundi vya siasa. unaweza kuniambia sababu zinazokufanya unihusishe na mambo ya uamsho mkuu?
     
  5. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu nina nia, siwezi kuchoka, asante kwa kunipa moyo
     
Loading...