Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba jamani!!!

Discussion in 'Love Connect' started by Wakuchakachua, Jan 7, 2011.

  1. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba jinsia ya kiume, sina sifa nyingi ni moja tu aweanajua majukumu yake.....kama baba wa familia.......elimu hata ka dergee kamoja kananitosha akiwa juu ya hapo yote heri.
    Awe mcha mungu.Muonekano wa nje sijali sana,
    kwa atakaye ani PM (am serious):A S 8:
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    '..hata kadegree kamoja': specify hapa pls, inaonekana 'kadegree kamoja' hakana nguvu sana kwako, naogopa kujitosa mie japo ni mhitaji.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    USHAFELI
    UNAONEKANA HAUJIAMIN..jiamini kwa kadregree kamoja pia utaweza kuwa baba mwema icho ndo anaitaji mtoa mada

    mtoa mada seems 2b free soul so utapata maombi meng
    ol da best wa kuchakachua bt uwe serious kweli usije ukawachakachua wenzako
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose am more than serious dear nataka mume!!!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna walioshafanikiwa humu Jamvini kupata mwenza wao?..... Mods I said it Once and I will Say it Again, na wengi wameshasema... (Wengi Wape sasa Kama Demokrasia inatushinda humu Jamvini Tu Je huko Nje Tutaweza?)

    Tunahitaji Singles forums itasaidia wengi....... tena if you ask me unaweza ukalifuta lile Jukwaa la Uchaguzi 2010 ukabadilisha Jina Tu sababu hilo Jukwaa halina faida... Ila seriously Single Forums iwe Sub Forum ya Mahusiano....
     
  6. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamni kam unatafuta lets talk bana usiogope yani kikubwa ni mtu anayejua majukumu yake .........mmmh jamani pm basii
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamni tupewe tu maana lolooo hatulali kwa mawazo labda huko tutatokamo jamani...........yeleeeeeeewi!!
     
  8. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    badilisha jina bibie kwani linaweza kuwakwaza baadhi ya watu.

    aidha hujasema kama utakubali kuwa mke namba 2 au 3 au 4
    kwani nalo linawezekana pia.
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unataka kumchakachua, akuchakachue au mchakachuane?
     
  10. S

    Samuel A K Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    weka sifa zako vizuri zivutie mume mzuri, anaweza patikana mume mzuri lakini naye anapenda mke mzuri
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua Rose, kusema mchumba manake aitwe mme baadae, na hapa huanza safari ndefu sana, hivyo mimi najaribu kuchek tyre pressure, na vitu vingine ili safari ifike mwisho wake.. Ukianza hivihivi huwezi kufika

    Anayejiamini anauliza ili kutoa kiwingu
     
  12. semmy samson

    semmy samson Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    OOOOOOOOOOffuu thanx God i got a baby.....

    Mwanzoni niliposoma jina lako nilikuwa na wasiwasi maaaana limekaaa kiume na vile huna avatar ila du sijui.....Can I be considered:wink2:
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi hi JF kuna wakaka single kweli??mbona mi siwaonagi wakichangamkia opportunities ka hizi, my dear ukimpata uje useme ili na ma-single ladies wengine warushe ndoano zao..............LOL
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nina sifa zote za mume bora ila umenitoa no kauti kwa kigezo cha degree maana mimi ni darasa la saba.Sasa kama ukinikubalia kisha ukaniendeleza mpaka nipate hako kadegree itakuwa vyema na hutojutia uamuzi wako,ila tu naomba niulize,hivi degree nayo ni sifa ya mume bora siku hizi?
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hata mimi hunionagi?
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yaani hivi kweli haujatuona????, Mbona kuna watu wengi tu kina kaka wameshatuma application zao...... kichwani tu kwa haraka haraka nimeshaona kama kumi hivi...... Thats why nasema MODS do the neadfull anzisha Singles Forum..... Tena Please Fanya ASAP.....
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unapenda kuendelezwa eeeeh,degree ni moja ya sifa wewe na watoto wake watakula ma......... yako?excuse my language!at least degree ina guarantee.........LOL

     
  18. semmy samson

    semmy samson Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kWANI WE MICHELLE VP UPO SINGLE NIN?
     
  19. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma mahali wanasema wanamwomba Mod aweke jukwaa la watafutaji wachumba...Nadhani kila kunapokucha jukwa hili linazidi kujionyesha kuwa linahitajika zaidi...du!
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,587
    Likes Received: 3,829
    Trophy Points: 280
    HA! Wewe wa kike ama wa kiume!??
    1. Badili jina kwanza..
    2. Weka sifa zako..
    3. we shall see how it goes!
     
Loading...