Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta house girl/msaidizi wa kazi za nyumbani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Neytemu, Jan 12, 2011.

  1. N

    Neytemu Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaamu wakuu!

    Ninaishi Dar es Salaam,natafuta msaidizi wa kazi za nyumbani mwenye sifa zifuatazo;

    • Mwenye umri si chini ya miaka kumi na tano wala zaidi ya miaka 20
    • Anaejua kusoma na kuandika
    • Napendelea wa kutoka mkoani hasa mkoa wa Iringa
    • Awa smart na sharp
    Nitashukuru pia kama mnaweza kuniiunganisha na kampuni za wanaotoa huduma hizi
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sema mshahara wako nikutafutie
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Umri na status ya mtafutaji msaidizi plze!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unapendelea wa kutoka Iringa?

    au ndo wepesi kupunjika?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    definetely + inawezekana anaogopa wa kutoka Tanga mume atayumba!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mzaramo humtaki? yupo mmoja maeneo ya buguruni
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata mi wa Tanga sishauri,mme wangu maji simuwekei,chai ya mdalasini hapati,udi sipulizi,kanga moja sivai..............ni kukaribisha tu ushindani na worries,huyo huyo wa Iringa,wa Kigoma wakijua mji utawachukia......all the best!
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    15 is a child, ILO itakushtaki, it is against child rights....
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha lakini siku hizi ni ngumu kupata H/G toka Iringa wamekazana na kitabu sio kama zamani
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa hayo usiyoyafanya kwa mumeo lazima anapata nje hata wakati wa luch, akiwa kazini.
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wacha kuturusha roho wajameni!
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unawatoto wangpi?unafamilia kubwa kiasi gani?
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    conduct intellijensi uone, lakini isiwe kama ya makamba you will end up dead yourself. humwekei mume maji, let say you have a shower but kwa orodha hii "...mme wangu maji simuwekei,chai ya mdalasini hapati,udi sipulizi,kanga moja". Hata kama unaishi angani, kuna mambo ya huko yanayorelate na haya ambayo mume na mke wanapaswa kutendeana......You are a very irresponsible wife.
     
  14. N

    Neytemu Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina watoto,familia watu 3
     
  15. N

    Neytemu Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utingo we una wife?we unafanya kazi nae pia?je uko hapa town home unatoka na kurudi saa ngapi?
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Taja mshahara nami sina ajira naweza kazi. Ila umri wangu uko juu kidogo nahisi tutaelewana,ikibidi tukatane mshahara 2% kwa kila mwaka wa umri utakaozidi. Ukinishort list utaninkubali kwenye interview. Ila nakushauri uchukue dodoma,iringa au singida maana najua hawasumbui sana!
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Check na watu wa Kilimanjaro wanapiga vizuri mzigo
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi ni uvivu au kitu gani,kwa nini kila mtu anatafuta msaidizi nashindwa kuelewa.
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    tatizo linakuja pale HG anapoamua kumsaidia mama kwa mzee
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wote huo uvivu tu
     
Loading...