Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Frame ya duka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pinokyo Jujuman, Mar 25, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Jiji limenishinda kuhanjahanja bila issue ya msingi naeza kuwa kibaka, nna mpango wa kufungua kijiduka cha biashara kwa bidhaa mchanganyiko; kwa yeyote mwenye kujua center nzuri ya biashara na kama naweza kupata frame hapo basi okoa jahazi tafadhari
     
  2. n

    naivasha Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uko kitaa gani au unataka fremu popote hata Kiambankupe? Location preference itasaidia maana kwa DSM kila kona ni goli!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uko serious wewe
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Fremu unataka sehemu gani? Kuna dada anapangisha fremu yake kuanzai June itapatikana
    Wasiliana naye o654 - 772 143 - Esther
     
Loading...