Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta company

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ral, Sep 24, 2012.

  1. r

    ral Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF wenzangu,

    mimi huwa sipost sana threads huku, kuna jambo ambalo kuna kidogo linanitatiza, nimefika Munster wiki iliyopita na nitakuwepo kwa wiki mbili, kampani ndio inanipa shida, sijaweza kukutanan mtu yeyote wa nyumbani Tz kama kuna mtu yeyote ambaye ni mwenyeji kidogo naomba tuwasiliane niweze kufahamu mji. Tunaweza kuwasiliana kwa no. 0179-5735752. I will truly appreciate, ahsante.
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Munster ndio wapi huko Mkuu? ila Mutafute Kongosho ndie mpenda kutembeza wageni kwa sana ila Pochi uwe nalo la kutosha manake anapenda sana Shopping
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Huyu kama vile anauza madawa ya kuvuvuzelisha.

    Afu namba yake ya Amerikani au Japanizi? Au mobitel kaamua kuipaisha tu

     
  4. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Imekaa kijerumani fulani hivi huyu kama vile ndio hakujui na anauza hiyo kitu lazima akuchome tu
     
  5. r

    ral Senior Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu kama vile anauza madawa ya kuvuvuzelisha.

    Afu namba yake ya Amerikani au Japanizi? Au mobitel kaamua kuipaisha tu.

    Jamani watz wakati mwingine tuwe serious, Munster iko germany, na niko serious na msg yangu, habari ya madawa inatoka wapi? Kama unaona hii msg haikuhusu we potezea tu
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe unaogopa nini?

    Tukiwa siriaz hapa tutapaweza kweli??
    Kwanza unajuaje mie siko siriazi? Umehesabu ndita zangu usoni ukaona ni chache?


    Kwanza hiyo Munster iko Koreshia, kumbe hata jografia hujui
    Afu hii ipelekwe the famous 'Love connect', watu tukajimwaye mwaye na kitu cha 'Made in German Sheperd'

     
  7. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Kuna Mtu anaitwa Lusingu Mtafute atakuonesha mji ila hali ugali huyo
     
  8. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Njoo kwangu nikutembeze mji mzima
     
  9. bank

    bank Senior Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hicho kiswahili cha mtaani unachoogea vizuri hivyo lazima ushakaa sana TZ,NA Kwa maana hiyo huwezi sema umekosa hata mtu mmoja unayemjua,hapa unatuhadaa na kuna kitu unatafuta kama sio maini ya mtu sijui.
    Na kwanini uweke no za nje wakati upo bongo hapa.
     
Loading...