Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari: Kanisa la KKKT - Dayosisi ya Meru lina miradi ya maendeleo kuliko serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sikonge City, Aug 15, 2012.

  1. S

    Sikonge City Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiongea katika mkutano mkuu wa 10 wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania Dayosisi ya Meru uliofanyika Ngarenanyuki, Mheshimiwa Nasari alitoa pongezi kwa kanisa hilo kwa juhudi zake za kuleta maendeleo ya jamii, akiorodhesha wingi wa miradi hiyo Joshua alisema Miradi ya Kanisa ni mingi kuliko hata ya Serikali.

    Amesema anaungana na juhudi za kanisa hilo na kwa kuanzia yupo njiani kukamilisha taasisi yake ambayo kuanzia mwakani 2013 atasomesha vijana 400 shule za sekondari, ili kuinuia kiwango cha elimu Meru.

    Pia amemtaka Baba Askofu Paul Akyoo na wana meru wote wamuombee kwani wabunge wapo kwenye kipindi kigumu, kuna fitina, chuki,masengenyo na uadui wa hali ya juu.

    Akimpongeza Askofu Akyoo alimuhakikishia kuwa amebadilika na anaongea vitu vyenye maana na point nao wataendelea kumuombea.
    Katika ibada hiyo pia alihudhuria mjumbe wa halmashauri kuu ya CCM na Mkurugenzi AICC Ndg. Elishilia Kaaya, ambaye pia ni Mjumbe wa Halmashauri kuu ya kanisa hilo.

    Pia alikuwepo Diwani wa kata ya Maji ya Chai CCM na Kaimu katibu mkuu wa kanisa hilo Ndg. Loti Nko.

    Mwisho Mbunge huyo ametakiwa kutafuta mchumba na kuoa, jambo ambalo aliambiwa na Asf akyoo, naye alisema ameishaanza mchakato huo aombewe tu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Inshallah,Serikali yetu ni mufilisi kabisa!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Pamoja na changamoto zilizopo meru nassari anaendelea kupambana nazo.tumuunge mkono wakazi wa meru.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo kina Mbowe wasipokuwa makini ndio atakayeizamisha Chadema sasa sijui kama anafahamu hiyo miradi ya Kanisa fedha nyingi zinatoka serikalini.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ni kweli nyie Chadema mnaunga mkono Kanisa la Meru lina miradi mingi kuzidi Serikali ya Tanzania?
     
  6. moto nkali

    moto nkali JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mungu awabariki wadau wote walio husika kukamilisha mradi huo
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kah!serikali ina fedha nyingi tena?mbona imesema haina fedha za kuwalipa madaktari na walimu?ni kwa nini serikali itoe fedha nyingi kwa kanisa badala ya kuelekeza fedha hizo kwa miradi ya maendeleo kwa kutumia mifumo ya kiserikali?
     
  8. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Ndio maana Mh Ndugai alisema yale maneno, naanza kuamini kuanzia sasa hivi.
     
  9. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK alisema, akili za mbayuwayu changanya na zako.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Duh nasari huna hata gerofurend kamanda..nakukubali
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo haijui MoU?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo MoU inazuia serikali kutekeleza miradi yake?
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama nimemuelewa vizuri Nassari anaongelea Meru, kwamba kwenye eneo la Meru KKKT ina miradi mingi ya maendeleo kuliko serikali which is very likely. All in all hii issue on the 'edge'.
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ujana unamsumbua Nassari anajilinganisha na Diamond platinumz!
     
  15. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280

    " Walianza mababu mpaka wajukuu wanatumia" Mkuu Dallai Lama unashangaa nini?
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    unazama ulipotoka..tehe tehe
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    MoU inasaidia kanisa kufanya miradi yake. Funguka.
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    zoba naskia umevua gamba sinza E..du mnagombea mtaji wa ccm hapo palestina sinza eee..jiunge na CHAUMA.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona hoja imekushinda unaanza viroja.
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Kumbuka hilo sio kanisa katoliki ni lutheran
     
Loading...