Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye: Jamani kuna watu wanataka kunitoa roho...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 19, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Katibu mwenezi wa CCM Nape Nnauye ameibuka na madai mazito akiwa kwenye mikutano ya chama chake kanda ya ziwa kwa kusema kuwa kuna watu wanataka kumuua kwasababu ya msimamo wake aliouita thabiti wa kupambana na ufisadi ndani ya chama uliopewa jina la kujivua gamba.

    Nape aliendelea kusema anawafahamu hao watu na akasema hawezi kurudi nyuma kamwe...aliendelea kusema kuna watu wanamtafuta kwa hali na mali ili kummaliza kabisa na kumtoa katika dunia kwa kutumia pesa zao,na akasema ana hakika Mungu yupo pamoja nae na ataendelea na mapambano maana hata YESU alipoingia Yerusalem kwa mara ya kwanza alikuta watu wakifanya biashara kwenye hekalu na akachukua hatua ya kusafisha hekalu kwa nguvu.......

    Muono wangu:

    Ni kutafuta umaarufu wa kijinga...
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nape anaogopa kivuli chake mwenyewe!utakufa kwa pressure dogo!kiatu ulichokivaa ni kikubwa sana kwako!waachie wenyewe!
     
  3. T

    Thegame JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,585
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    mwongo! Unawajua si uwaambie polisi?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    R.I.P mkuu
     
  5. I

    Idofi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 864
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    mpuuzi tu huyo, anawajua? aenda polisi
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni nani hao?au ni green guard ya ccm?
    peleka malalamiko polisi uunganishe masudi na wale kina mama wawili wa igunga ili hilo kundi harramu(janjaweed)lidhibitiwe.
    mafunzo ya misigiri yanakutisha na wewe?
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ye atolewe roho tu RIP Nape!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Sifa za kijinga
    wamtoe fasta
    si ni kibaraka wao????

    Rest in peaces broda
    umeyataka mwenyewe
     
  9. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mukama yupo amefichwa wapii? mbona kimya sana.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaa!..binadamu wanavyoogopa kifo!...sidhani kama kuna haja sana ya kuogopa kitu ambacho for certain kitatokea,..suala ni ku take care tu,...anyway_Nape jua mara zote Mungu yuko upande wenye haki mkuu,....so dont be afraid
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    hawa wazee wamechoka kweli kweli ukute kalala kitandani kwa ajili ya sukari/bp
     
  12. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    si unao walinzi wa kijani brother!
     
  13. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP bro,tena wakumalize faster ili na sisi utatuandalie makao
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ataje hao wanaopanga kumuua tuwafahamu ili na yeye awe "safe",,vinginevyo tutajua ni uwongo wa kisiasa!
     
  15. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatafuta umaarufu.
     
  16. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Endeleza mapambano hakuna kulala hadi chama kiwe safi. ...........hiyo ndio kaži uliopewa dogo....inayokuweka mjini......ila masikio na macho yako yawe wazi....hawaminiki hao
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    ili amani ya yelusalemu idumu ni lazima apotezwe
     
  18. G

    Gaudays Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda ndio ulieropoka mafisadi wamerejesha pesa walizokwapua bila kuwataja,yaani we "mweupe" kweli,acha uvivu wa kufikiria
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mkuu,
    Hata wakubwa wana wakubwa wao! Hata akienda polisi hakuna kitakachofanyika maana wameshawekwa sawa na wakubwa! Ndio maana anabaki kulia majukwaani. Juzi tumemwona kaimu kamanda wa polisi Arusha akiwatangazia waandishi wa habari kwamba James Millya anatafutwa na polisi kwa kuwatuhumu kutumika" huku wakiwa wanafahamu sio tu kazini na home, bali hata bar anayokunywa! Angekuwa ni Lema!? Hukusikia kuna mbunge huko mby amechukuliwa kijijini kwake hadi mjini na kikosi cha polisi! Lakini Millya amewaita waandishi akatangaza kuwa ataenda mwenyewe na akafanya hivyo kesho yake akiwa na kikundi cha wapambe na alipotoka wakampokea na kumsindikiza kwa mbwembwe bila bughudha yoyote wakati wanachama wa cdm walipigwa mabomu walipomsindikiza Lema kutoka mahakamani!? Ndio maana dogo analia jukwaani maana ukubwa wake na mkubwa wake si wakubwa tena na wana wakubwa zaidi yao!
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Awafafanulie ule msemo alioutumia kuelezea kazi zake CCM; yaani si vyema mwenye mbwa akabweka wakati mbwa wake yupo. Wakielewa kuwa yeye ni mbwa tu hawatamsumbua badala yake watashughulika na mwenye mbwa.
     
Loading...