Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, ndoto zako za kuwang'oa MAFISADI hazitatimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jul 11, 2011.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nape Mnauye baada ya kupewa jukumu la kuwa katibu mwenezi alianza kazi kwa moto na nguvu nyingi za soda huku akiamini anaweza kurudisha imani na taswira ya matumaini kwa chama chake, imani ambayo imeporomoka kuliko wakati wowote katika historia ya miaka 50 baada ya uhuru.

    Kila alipopita alidiriki kujipa jukumu gumu na zito la kuhubiri kuwang'oa mapacha watatu kwa kibwagizo cha kujivua gamba ndani ya siku 90 ambazo bila shaka hata yeye mwenyewe anajua kuwa zimesha kwisha na hajafanikiwa kufanya chochote huku nguli hao wakiendelea kupeta.

    Hivi karibuni alipofanya ziara kwenye vyombo vya habari, alipotembelea freemedia alisema "Ccm isipojivua gamba itajimaliza" ukumbuke wanao onekana magamba na wanaodhamiriwa kung'olewa ili kurejesha imani ya chama ni El, RA, na AC. Wengine wanao hisiwa ni zuga tu za kisanii ili kutengeneza urali kujifanya wanavuana magamba. Nasema ni zuga na usanii maana wenye magamba ni wengi si hao mapacha 3 tu.

    Nani hajui kuwa Meremeta, Epa, Kagoda, Tangold na mikataba mibovu imebeba magamba mengi yanayohitaji kuong'olewa?!

    Siku 90 zimesha kwisha na Ndoto ya Nape haijatimia kama alivyo ahidi huku akiamini kama alivyosema kuwa ccm wasipojivua gamba wamejimaliza, kujimaliza kuna tafsiri pana ambapo pia unaweza kusema ni kujiua. Siku zimeshafika na zinapita huku ndoto ikiwa haijatimia. Naweza kusema kama Nape aliamini kuwa ccm isipojivua gamba itajimaliza na yeye akiwa ni m-ccm aliyetaka kusimamia maamuzi magumu ya siku 90 na ameshindwa kufanya hivyo, basi ki mantiki na yeye anakufa bila ndoto zake kutimia. Chama kikifa kinazikwa kisiasa, lakini kwa vile chama ni pamoja na jumuiko la wanachama na viongozi basi hata ndoto za wanachama pamoja na viongozi zinapokwama nazo zinatumbukia kwenye shimo la mkwamo (kaburi la kisiasa) ambalo tayari Nape ameshatumbukiza miguu.

    Buriani Nape Moses Mnauye, upumzishe ndoto zako kwa Amani mpaka siku zitakapo fufuliwa mbele ya haki.
    Bwana ametwaa, bwana ametoa.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Tumeanza kumkopesha leo tunahesabu siku ya kwanza baada ya siku 90 kwisha (-1).
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    uandishi mbovu mno huu....

    halafu kuwa sensitive,neno buriani linafaa zaidi kwenye kifo na sio
    chuki za kisiasa.....

    NAPE kwa position yake hawezi kubadili ccm....

    katibu mwenezi ni msemaji tu.....

    lakini huwezi kumshutumu kwa kushindwa kuibadili ccm
     
  4. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Ccm ni maneno no vitendo, wangekuwa watimiza maazimio na ndoto zao Tz ingekuwa juu sana in all aspects!
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,853
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Quinine hizo unazo mlkopesha zinaweza kufika hizo 90 za kwake na hakuna lolote lile.
     
  6. k

    kaeso JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Buriani tena...???
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    simply NAPE hana ubavu wa kumsurubu EL, wakati yupo primary watu walishajipanga.

    In short NAPE + SITTA + Mwakyembe ( CCJ founders) hawawezi kupambana na wana mtandao ndani ya CCM.
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nape hawezi kufanya yaliyomshinda Mwenyekiti wake. Nape alikuwa anatafuta namna ya kujitafutia umaarufu. EL keshatuma salamu kwa JK kuwa aache usanii bali achukue hayo maamuzi magumu anayokusudia. Jk kagwaya kakaa kimya, sasa Nape aibu tupu!
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kwani walitaja siku? inawezekana walisema 90units, so haijulikani ni masaa, siku, wiki, mwz au mwaka.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    By the way who is nape mbele ya kwenda kuzindika nigeria.
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nape nilikuambia wewe ni matairi ya mbele ya gari angalia wenzako wameshafunga breki lazima usimame tu
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umenene kweli mkuu
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuh, kumbe zimeisha siku tisini!!!!?
    Ipo sababu lakini magamba lazima yaondolewe
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aqlikuwa na maana ya miaka 90,mlimnukuu vibaya.
    Bila chama imara nchi yetu itayumba.
     
Loading...