Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, Lusinde walichokuta Mwanza kimewatosha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eraldius, Oct 16, 2011.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Timu ya CCM iliyotumwa Mwanza Nape, Lusinde wamechemsha na wameishia kutukana.

    Lusinde kasema atatupiga mimba, Nape kasema atatupandisha ukuta. Kweli hawa ndio viongozi wa kitaifa?.

    Cha kushangaza Mwanza hadi watoto hawataki habari za CCM.

    Kutoka gazeti la Mwananchi:
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    picha haukuzipata kaka?
     
  3. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kwani Mwanza kuna wanawake tu? Mimba, halafu zaeni wanaharakati
     
  4. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Picha nimejitahidi kuzichukua ila simu yangu imenichanganya how to upload them.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we mleta habari haueleweki... ulileta nyingine ya kikao hichohicho ukaulizwa maswali ukakimbia sasa umekuja na hii

    kuwa muwazi au omba watu wakusaidie kuandika
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Hii kali kweli.

    Kwanini Lusinde ameongelea maswala ya ujauzito? Au alipoona hakuna watoto waliokuja akadhani hamjui kuzaa?
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Email them to support@jamiiforums.com and we will upload them now. You cannot upload contents via mobile, we will launch the mobile app soon this November.
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuu hivi lusinde ni nani
    Tena mwanza JK ajakanyaga tangu awe Rais,
    MKAMA NAYE BADO
    Mwanza kunani ccm wamefuata!!!!!!!!!!!1
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hahaha!niliwacheck kwenye habar star tv!watoto wachache na akina mama
     
  10. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Cha kushangaza wamekuja na ajenda za Igunga na ajenda ya matusi.

    Lusinde anatakiwa akapimwe yeye akili manake hii hoja aliitoa bungeni kwamba kuna haja ya baadhi ya wabunge kupimwa akili..

    Ila nasema kama CCM inawategemea hawa watu, imeishiwa.
     
  11. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ni Mb wa Mtera kupitia CCM
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu wamesema hayo kwenye Jukwaa by the way au walikuwa wanaongea na wewe binafsi...? na walikuwa wanamtukana nani hasa..?

    Sababu sidhani kama kuna mtu mwenye ubavu wa kuweza kutukana kadamnasi inayomsikiliza alafu wakatoka wazima.
     
  13. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Duh!maskini magamba kwisha kazi...!
     
  14. J

    JALUO Senior Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakazi kiduuchu waliohudhuria mkutano wa hadhara katika viwanja vya MAGOMENI jijini Mwanza ulio andaliwa na CCM chini ya katibu mwenezi NAPE akiwa na lengo la kueleza sera ya chama hicho juu ya kujivua GAMBA,,WAMESHUHUDIA RUNDO LA MATUSI YA NGUONI KUTOKA KWA MAKADA HAO.

    Ushauri wa bure kwa ccm,NAPE hawezi siasa bora wampost kwenye bendi yao ya TOT akawape burudani ya Taarabu,,ilibidi baadhi ya watu waanze kujisogeza na kuondoka,wengine waanze kunong"ona wakimshangaa baba huyu.kama vile haitoshi ilibidi baadhi ya vijana kwa kuchoshwa na upuuzi huo waanze kumjibu poale alipouliza maswali ya kipuuzi mfano;Nani alishawahi kuwaona viongozi wa CDM wakidhurika ktk

    maandamano?JIBU Likapatikana wadau wakijibu...arushaaaaaaaaa,DK.SLAAAAAAA....AKAUDHIKA AKAANZA KUYAPOROMOSHA
    1.WANAUME LAKINI OVYOOOOO
    2.YAONE YANAWASHWAAAAAA
    3.ANAE WASHWA ASHIKE UKUTA AONE VIDUME....
    Namengine mengi ya aibu,,USHAURI....CCM mkiendelea kumtumia NAPE asie na SOCIOL ETHICS mtazidi kujiaribia ila kwa MWANZA LEO MMECHEMKA NA BWANA HUYO SIDHANI KAMA ATARUDI TENA MWANZA,,,,,
    THANKS,NAWASILISHA
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu hukupata picha? hata hivo dogo yule ni kama kachanganyikiwa sasa sishangai kama kayafanya hayo leo.
     
  16. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135


    Jana nili-post hapa nikasema wanaenda kuvuna aibu hatimaye yametimia.Kwa wale walioko Mwanza watakubaliana na mimi Mwanza mjini yote karibia kila mtu ni CHADEMA
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mza mnatupa wakati mgumu sana kuielewa akili yenu!

    Inakuwaje wote mnatukanwa na nyie mnakubali tu? Na pengine mnashangilia! Ajabu na kweli!
     
  18. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwanza walishafutwa hao magamba ila wanalazimisha tu nafasi yao ilikwisha zamani
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Anadhani kila mtu anashikishwa ukuta kama february na dada yake!
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante Mungu.
     
Loading...