Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape jibu Mapigo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Jan 30, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mgomo wa madaktari unaondelea hasa jiji dar umesababisha madhara haswa kwa wale ambao wanaumwa.Kutokana na huu mgomo mkurugenzi wa uenezi wa cdm ametoa msimamo wa chama chao,tunakuomba nawe utoe tamko la chama chetu cha ccm ili kueleza umma hali halisi
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    huyo ataeleza nini??......ana kipi kipya?
     
  3. e

    edwin abdallah Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni walewale tu waliokunywa uji wa mgonjwa wakamuacha akafa na njaa. hana jipya
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM ndiyo imesabibisha mgomo na inaendelea kusababisha migomo mingine, sasa unategemea Nepi aeleze nini?
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama watu wa siasa kama nape wana lolote lile jipya kusawazisha mambo kwenye mgomo huu.
    Serikali yenyewe ya chama chao iwajibike kuweka mambo sawa na sio suala la kutoa matamko.
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    nape funguka bana mzee wa vikuku funguka wanachama wako wa mchambawima wanataka ujibu hoja za wanaume
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nape is hospitalized for his infidelity
     
  8. J

    J_Calm Senior Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasuku tu yule!
     
  9. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu edwin, acha kuwakejeli wanyiha wa Mbozi kwa kuwalinganisha na mafiki Nape, kwa kamtindo kao ka kunywa uji wa mgonjwa mpaka anakufa Mbozi Mission. Nape kujibu mapingo humu itakuwa unafiki mtupu.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nahii ishu akiwa kinyume tunakila kichwa na ccm kwishiney
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anakosa sapota nape ni mpambanaji
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nape ni batamzinga2....!
     
  13. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    By default, msimamo wa waziri mkuu ndio msimamo wa Chama. Sidhani kama kuna umuhimu kwa Nape kuja na tamko lingine tofauti, ingawa akiamua anaweza kufanya hivyo kama chama.
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema kupitia kwa Slaa wamekua wakijipendekeza kwenye mgomo wa Madaktari ili wajue madai yao lakini Chama cha madaktari-MAT wamesema hawataki siasa au chama cha siasa kwenye mgomo wao,Nape hawezi toa tamko kwani anajua ni jambo la Wanataaluma na Serikali! Nyie magwanda mlisha kurupuka kujitafutia umaarufu lakini MAT ikawapiga stop! Hamuelewi maana ya "Trade Unionism" nyie kila jambo ni siasa tu! Shame on you na magwanda yenu
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Nackia yy mwenyewe mgomo umeamuathiri ameshndwa kwenda kujtibia madhara alyoyapata toka kwenye carolite.
     
  16. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Thubutu! Soma gazeti la Mwananchi la leo, Nape kaendeleza unafiki wake kwa kutoa mapovu yake kwa kuwachimba mkwara MaDr. eti wasichezee serikali ya walioshindwa kujivua magamba!
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unayo degedege, unaweweseka nahisi we ni msukule kama co msukule unaumwa ugonjwa wa sura ya nape we karolite imekuchubua hadi ubongo
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape hawezi zungumzia hili kwani naye anaona jinsi uonevu wa serikali kwa madaktari ulivyo na jinsi madai yao yalivyo ya msingi atakaa kimya tu
     
  19. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio kazi yako tu hapa JF kuimba taarabu!
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine mambo ya kitaalamu kama haya haipendezi kuingiza siasa siasa
     
Loading...