Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE awaonya CHACHAMUDA, Maroli ya CCM yapo tayari kubeba watu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jun 9, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    CHAMA CHA MAPINDUZI TAARIFA KWA VYOMBO VYA HAHARI:
    Tarehe 9/6/2012:

    Wote mnatambua kuwa leo ni mkutano wetu pale Jangwani,

    Napenda nichukue fursa hii kuwaeleza mambo muhimu, ya kufanya na yaliyojitokeza jana!

    Wenzetu wa chama cha makonda wa mkoa wa dar es salaam wameamua kuwazuia wanachama wetu kutopanda magari yao wakiwa na sare za chama tawala, hili si jambo jema na tunalilaani vikali!

    Ninawasihi CHACHAMUDA waache kutafuta ugomvi na serikali, kuwazuia kupanda daladala watu waccm ni kinyume cha sheria za nchi

    Baada ya hapo tumeamua kuweka utarati wa wanachama wetu kufika mkutanoni ambapo tutawapa usafiri!

    Maroli ya kubeba wanaccm yapo tayari:

    kimara, Ukonga, Kigamboni,Mbagala,Tegeta, na kwingneko,

    Chama kinahela hivyo kukodi watu sio dhambi tunawapa usafiri wa kuja na kurudi sisi tunarudisha hela kwa wananchi, wakati wenzetu chadema wao wananyang'anya wananchi masikini hela zao,

    Tuna siri nzito za wapinzani, tutazimwaga hapa zote, tutadili na upinzani tu maana uhakika wa kuendelea kushika dola upo!

    CCM ni taasisi kubwa haimtegemei mtu wala kikundi, hatutamfukuza mtu, ila shughuli iliyo ndani ya chama ndio itakayomkimbiza mtu.

    TWangapi waliopita ccm na bado chama kipo? Kuondoka kwa mtu mmoja hakutakiangusha chama, aliondoka baba wa taifa na chama bado kipo.

    Chama kikishindwa uchaguzi wa 2015 mimi nipelekwe jela kwa kifungo cha maisha bila kuisumbua mahakama, yani nitoke lumumba moja kwa moja Segerea

    Mwisho nawaomba wote mtakaokosa usafiri pandeni daladala njoo jangwani, chakula na vinywaji vitakuwepo bila kusahau bendi yenu ipo!


    Nape M. Nnauye

    Chanzo: Moja ya blogu za ccm:
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Jana pro-CMD mlisema leo mtakuwa bize na maandalizi ya Kombe la UROPA, kulikoni tokea asubuhi mada ni mkutano wa CCM!

    Kweli CCM inatisha!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    TUME acha kuwaambia ukweli, huwa hawapendi ukweli!!! Wamebaki kujitetea!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Inatisha kwa staili hiyo? Au inajitisha yenyewe? Mpaka chama amambacho hata hakina usajili mnakitolea matamko na kuamua kuleta maroli yenu kweli mmeishiwa nyinyi!

    Vua Gamba Vaa Gwanda mkuu!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hivi hapo kuna ukweli gani? au kununua watu ndio ukweli? Hivi nyinyi hamjionei huruma? Poleni sana
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuandaa usafili ni kawaida sana katika mikutano, moja ya benefit ni time management maana wahusika wanafika kwa wakati! pili mkuu wangu, tishio la makondakta lazima lichukuliwe kwa tahadhari, kwa hiyo haiwezekani chama kikategemea daladala ambazo zimeazimia kugoma. Mkuu wangu huoni kama kuna sababu ya msingi ya kutafuta usafili mbadala hapo?
     
  7. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape atangulie segerea kwani nyinyiem haitoki 2015
     
  8. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani blog sio kitu cha siri.. Naomba utuwekee jina la blog au link..
    Asante!
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Wangapi waliopita ccm na bado chama kipo? Kuondoka kwa mtu mmoja hakutakiangusha chama, aliondoka baba wa taifa na chama bado kipo.



    mi sijaelewa hapo juu....baba wa taifa alijiondoa ccm?
     
  10. b

    beahunja Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAPE asije akawa anatafuta upenyo wa kutumia maroli kubeba watu kuwapeleka JANGWANI a.k.a CHADEMA SQUARE. inawezekanaje konda agome kuwabeba wenye sare za ccm?
     
  11. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be specific, otherwise hii itakuwa considered kama propaganda tu.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    chadema wasingefanya mkutano hapo chadema square ....ccm ingefanya mkutano leo??......mbona juhudi zenu za kukusanya watu zinawauiza vichwa??.....waacheni waje wenyewe,..lengo la mkutano ni kupima upepo wa ccm kwa wakazi wa dar sio?.......watu wanaweza kuja na wakajaa lakini wasiwe pamoja na ninyi .....yale maandamano ya mnyika kutoka mahakama kuu hadi kimara na ule mkutano wa chadema pale jangwani vinawaumiza vichwa sana
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Unataka blogu au kilichondani ya blogu? Kama ni blogu za ccm zigugu huko gogu!
     
  14. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo wa kitoto, aende akatunge riwaya huko. Huyu bado anakumbuka usafiri wa wale wazungu wao maVIP.
     
  15. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu ni uvunjaji mkubwa wa sheria, sheria za usalama barabarani zinakataza abiria kupanda kwenya magari ya mizigo kama maroli
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Hii statement ya Nape inazua maswali na wasiwazi mkubwa,

    Kwenye red: Mkutano wa Jangwani ni wa serikali au wa chama cha siasa? Nape anawatisha Makondakta kama serikali au kama msemaji wa chama cha siasa?

    Lakini kubwa lililonistua ni hapo kwenye blue; Nape anasema kuondoka kwa mtu mmoja hakutakiuangusha chama na hivyo kuondoka kwa Baba wa Taifa hakukuleta madhara kwa chama. Sijui nitumie maneno gani lakini ninachotaka kuuliza, Nape anaweza kuwaambia watanzania nini hasa kilimuondoa Baba wa taifa? Kwa maneno ya Nape ni kwamba CCM walijua baba wa taifa anaondoka na wakaona ni sawa tu maana hakutaleta matatizo kwa chama? Nani mwingine atafuatia?
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    sahihi ni maroli au malori?
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Muulize nape
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe haya mambo ya chachamuda ni kweli!!!
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usafiri kwa ajili ya nini? chema hujiuza kibaya chajitembeza. Waondeleeni kero za maisha ndo suruhisho zaidi ya hapo ni unafiki tu.
     
Loading...