Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape aungwe mkono kukemea ufisadi-bawacha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Oct 31, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na George Boniphace

    Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake wa CHADEMA Mkoa wa Mwanza (BAWACHA), Bi.Jane Kajoki , ameunga na kupongeza jitihada kubwa zinazofanywa hivi sasa na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa wa CCM itikadi na Uenezi, Bw. Nape Nnauye, za kupinga na kukemea ufisadi ndani ya serikali na Chama chake.

    Bi. Kajoki alitoa pongezi hizo juzi alipokuwa akizunumza na mwandishi wa habari hizi ofisini kwake jijini hapa kuhusu hali ya kisiasa nchini na Mkoa wa Mwanza.

    Alisema , Bw.Nnauye yuko sahihi kutoa mawazo yake hadharani kwa kuwakosoa wale wanaohujumu mali ya umma kwa kutumia nafasi walizonazo serikalini au ndani ya chama chake na kwamba wale wanaobeza juhudi hizo hawaitakii mema Tanzania hususani watu maskini.

    Alisema wale wanao beza kiongozi huyo wa CCM hususani waliomo ndani ya chama chake wanaonekana kwamba wana lengo la kuficha madhambi yao ndani ya utumishi wao serikalini au vyama vyao.

    Alisema Bw. Nnauye anatumia nafasi yake aliyonayo kisiasa kufikisha ujumbe kwa jamii ili nayo iwahukumu watu hao kupitia chaguzi zijazo kwa kuwanyima kura kutokana na madhambi yao waliyoyatenda hivyo anapaswa kuungwa mkono na si kubezwa.

    Chanzo: Majira
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Siasa za bongo staarehe tupu!
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Huyu mama naye yupo OP, hajui kuwa nape yupo kwenye mnyukano wa presidential election 2015 ndani ya chama chao cha magamba
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uanona sasa,hiyo ndio siasa...............siasa sio ugomvi....
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    siku tisini hazipita bado...???
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    penye dhiki penyeza rupia.........
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani NAPE hajui kuwa JK ni gamba??????????
    huyu mama inabidi achambue vizuri na sii jujuuu kama hii
     
Loading...