Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Aikubali CHADEMA,Ntagazwa apokelewa rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Aug 12, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu leo tulikuwa tunafanya Mkutano Mkuu maalumu wa kumpitisha mgombea Urais na mgombea mwenza wa CHADEMA na kupitisha Ilani ya Uchaguzi 2010. Dr Slaa na Saidi Mzee Said wamepitishwa rasmi kupeperusha bendera ya CHADEMA.

    Dr Slaa amehudhuria mkutano huu akitokea Hospitali alipokuwa amelazwa baada ya kufanyiwa upasuaji wa mkono wake. Baadaye alirejea tena hospitali kwa matibabu. It was so sad but it had to be that way..

    Katika kikao hki tulialika wageni toka kada mbalimbali ikiwemo vyama vya siasa.

    Kati ya Wageni waliohudhuria ni pamoja na kijana machachari aliyeangushwa kwenye kura za maoni za Ubungo Nape Nnauye. Wakati akitoa salamu toka chama chake amekiri kwamba CHADEMA ni chama kilichojijenga kitaasisi kuliko alivyokuwa akidhani. Nape alikuwa akimwakilisha Katibu wao Mkuu Yusuph Makamba. Amesema anaikubali CHADEMA sana.

    Kwa upande mwingine Waziri wa Zamani Arcado Ntagazwa amepokelewa rasmi CHADEMA na kusema kuwa CCM sio mama yake mzazi hivyo amejiunga rasmi na CHADEMA na anatarajia kugombea Ubunge jimboni kwake.

    Nape hajajiunga na CHADEMA kama inavyovumishwa

    [​IMG]
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    CCM kumpeleka Nape katika kuongoza delegation yake instead of Makamba or another senior officionado ni dharau.

    CHADEMA wanafurahia "Nape aikubali CHADEMA".

    Hilarious.
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umeona eeh....siasa kweli gozi gozi, sasa hapo dada Regia Mtema sijui anajivunia nini..vipi Mrema alialikwa?..
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    safi
     
  5. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,829
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Sad. I think this is now condoning trivialities at its best.
    Egoistic mentality za namna hii ("wasomi" wengi sana wanazo) ndizo zinatufanya tusifike kokote nchi hii.
    Let's address those underlying critical issues za kuiondoa nchi hii kutoka hapa kwenda kule....badala ya kuangalia sura za watu (eti nzuri/mbaya; kubwa/ndogo).
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Heshima ya CCM ina thamani gani? Ukiona unaheshimiwa na CCM ujue una kasoro kubwa...
     
  7. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeona kwenye TBC1 akivalishwa t-shirt ya CHADEMA, halafu mwenyewe akaivua haraka kama vile ina upupu!
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Sasa msiwaalike kabisa, ukimualika mtu maana yake unamuheshimu, apparently CHADEMA wanaiheshimu CCM.
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Hapana.... ukimwalika mtu sio lazima uwe unamheshimu..... unaweza ukawa unamtega!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mazee umekuwa kama macho yetu tuliokuwa mbali na TV. Thanks.

    Moments like these have a way of testing one's quickthinking. It was ill advised to put it on in the first place, he probably did put it on under some pressure to appear civil, and realized just one snap and he would look ridiculous, more ridiculous than Dukakis in army fatigues.

    But above all, the entire enterprise of putting the Tee on him was ill advised and predatory. Benevolence does not dictate that, some prank at CHADEMA lacked in benevolence and made Nape look like a lost puppy.
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nape hakutakiwa kukiwakilisha chama chake kwenye mkutano mkuu wa chama kingine kama CHADEMA; hiyo ilikuwa ni dharau ya CCM kwa chama chenu. Kama nyinyi mlipeleka ujumbe mzito kwenye mkutano wao, iweje wao wawaletee watu wasiokuwa na nguvu yoyote kwenye chama chao kukiwakilisha katika mkutano wenu huo?
     
  12. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    CHADEMA walimpeleka nani kwenye mkutano wa CCM?
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sisi hatuangalii cheo cha mtu tunaangalia dhamira dhati ya mtu.Binafsi nimemfurahia Nape kuliko angefika Makamba.Alionge vizuri kwa kuwa dhamira yake yafanana na yangu..Aliongea vizuri kwa kweli na ninaamini alichokiongea kilitoka moyoni.
     
  14. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,829
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    A good question
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kama dhamira yako inafanana na yake mbona mko vyama vyenye tofauti kama usiku na mchana ?

    Unaelewa dhamira kuu immediate ya wapinzani ? Kama unaielewa unaweza kusema Nape ana dhamira hiyo hiyo ?
     
  16. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is Nnape by the way!
    mix with yours
     
  17. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyie kweli mmekusudia 'kumharibia' huko kwenye CCM. Maana nimemwona pale mlipomvika t-shirt yenu juu ya shati lake, alipomaliza kuivua alisema 'mtafanya jina langu lisirudi Dodoma!' Sasa hapa unapomsifia hivi hilo jina litarudi kweli?

    Halafu kwa nini mmemkubalia Ntagazwa kugombea ubunge Kibondo, ina maana kabla hajahamia kwenu hamkuwa na plan ya kuweka mgombea Kibondo? Hao ambao wamekuwa waaminifu kwa CHADEMA miaka yote mnawapa ujumbe gani mnapowaacha na kumpendelea aliyejiunga leo? Hamuoni kuwa mnawakatisha tamaa wengine?

    Na pia napenda kuwatahadharisha kuhusu Mabere Marando, bingwa wa kuvuruga vyama. Mkijisahau mkamweka jikoni atamwaga sumu kwenye mboga mtatafutana hamtaonana! Si vyote vyafaa kuzoa ati! Muwe makini na hii 'zoa zoa'.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha arrogance ya CCM. Kuanzia wasinipigie kura...
     
  19. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya sasa sisi tupo tupo tuuu CHADEMA Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    No less an official than the Chairman himself. Si ndiyo siku ile Mrema akawa anarukaruka kama mwendawazimu.
     
Loading...