Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnisaidie kunipa orodha ya vyuo bora 5 tz,vinavyotoa shahada ya sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpiganaji wa watu, Jun 8, 2012.

  1. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba msaada wa kujua vyuo5 (chronologically) hapa tanzania vinavyotoa degree ya sheria yenye ubora
     
  2. b

    baraka boki Senior Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    kwa hapa bongo sijui chuo bora cha sheria labda ingekuwa USA



    Baraka Boki (MEng, MBA from Duke university)
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    1=UDSM,2= Mzumbe,3=Tumaini, 4=Ruaha, vingine sijui
    jaribu kuserach on google acha uvivu
    kwa mtindo huo utaweza kusoma kusoma decided cases kwenye Tanzania Law Reports?
     
  4. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani
     
  5. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1. Mzumbe
    2. Mzumbe
    3.mzumbe
    4: udsm
    5 Udsm
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa bachelor degree
    1.mzumbe
    2.UDSM
    3.Tumaini(makumira or iringa ONLY)
    4.lushoto

    kwa masters
    1.UDSM
    2.Mzumbe
    3.Tumaini
     
Loading...