Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba tujadiliane hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bombu, Jul 29, 2011.

  1. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna uhusiano gani kati ya umbile la nje (physical built up/morphology) la mwanadamu na matamanio ya kingono? Huwa nashangaa sana jinsi binadamu anavyojenga sababu na anavyo halalisha matamanio. Vitu kama makalio, chuchu, macho, miguu kwa (wanawake) au kifua, urefu, ufupi rangi n.k, vina uhusiano gani katika utamani kingono? Utakuta mwanaume kwa mfano amemuona mwanamke mwenye makalio makubwa yakampelekea kutamani kuwa naye kingono. Je ni kweli kwamba tunachokitamani ndicho tunachotarajia kukipata au kuna falsafa nyingine hapa?

    Tusaidiane hapa
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hivyo ni vigezo yaani unavyoona ile outside appearance unaiweka akilini mwako pia kuwa hata ndani zaidi inaweza ikawa the same yaani akawa mzuri kvile vile kitandani
    Ila ni imagination tuu haina uhusiano wowote maana kuna ambao hawana hivyo vitu ila ni wazuri sana kwenye mambo mengine
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe upo vipi?
    mnene?makalio makubwa?mrefu??????
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TB mhhh hapo sasa una lako
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sio langu.topic inahusu phisical appearance
    na yeye atupe physical appearance yake tuone labda anazungumza from personal experience
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The Boss yuko kama wewe, hivi yule mgeni wetu ameishaonekana tena?? Lol
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Imagination na Infatuation kwa mambo kama haya ni mbaya maana you expect the unexpected
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhh!!!.......Mimi napita tu..............:car:
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hawezi kuwa kama mimi
    mimi nna ndizi,yeye ana sambusa lol

    mgeni yupi huyo?nna wageni wengi lol
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uwai kurud lakin..
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii ya ndizi na sambusa
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    TF nakuunga mkono maana hapo unategemea ukutane na malaika unakutana na shetani bora kujiendea kichwa panzi tuu hujui ni nini utakachokutana nacho
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wageni wa kukaa au ni wale wa kuja na kuondoka
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe unaangukia wapi hapo?
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nitajitahidi my dear............Ila umeotea kweli Rose au ndo tunapishana tu humu jamvini?? Have a blessed weekend
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseee!! Wewe ni matatizo matupu lol!!
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    heheeee TB bwana mie niko kama namba moja, na wala si mrefu
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwani kuna uhusiano gani kati ya chakula na njaa.
    Na ndiyo hivyo basi kama njaa inavyokuja automatic, ndivyo na matamanio yanavyokuja.
    Na si kama mtu anakula anachopenda tu, coz matamanio yana nguvu zaidi juu ya hata usivyovipenda.
    Hujawahi kumsikia mtu akisema nina kiu ila kiu yangu haitomalizika kwa maji labda nipate juis.
    Mfano huo unatoa nguvu halisi ya matamanio.
    Sijuwi kama nitaeleweka ila nitakuja tena mida
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni no 1
    basi wivu unakusunbua ukiona wenzio wanapata attention
    so ushauri wangu ,tafuta mchina ujiondoelee stress
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ndizi tembo
     
Loading...