Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada tafadhali, kuondoa SMS za push

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GM7, Nov 4, 2010.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Helo wanaJF,

    Naomba msaada wa jinsi ya kuondoa meseji za mtandao wa push kwenye simu ya Vodacom au hata zingine, maana zinaniletea kero. Utakuta wakati fulani unajaza vocha ya sh.500 kwa mfano, halafu baada ya hapo zinaingia hata sms 3 ambazo kila moja wanakata sh.150 na matokeo yake unakosa mawasiliano.

    Nimejaribu mara kadhaa bila mafanikio, nilielekezwa kutuma sms yenye neno ONDOA kwenda 15500, kama kuna namna nyingine naomba msaada.

    Thanks
     
Loading...