Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kwa WanaUDSM 1st year!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nellywizzo, Sep 22, 2012.

  1. N

    Nellywizzo New Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    et!hela tsh 77,400/= unaenda nayo chuon ama unadeposit kwenye account yao?thanx if you wll reply!!
     
  2. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unatakiwa ulipie kwenye a/c yao..kama sikosei itakuwepo kwenye matangazo...
     
  3. H

    Hoosayn JM Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela haipokelewi mkononii mheshimiwaaaa
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hakuna pesa ya serikali inayolipwa mkononi siku hizi.
     
  5. daisyvicky

    daisyvicky JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 35
    unalipia account utakayo deposit tuition fees
     
  6. N

    Nellywizzo New Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    HEY!kwan tuition fees unalipa kwan hela ya mkopo cinakatwa pale pale!!!!!!!!!
     
  7. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Hii 77400 hii ni direct cost unailipa uwe una mkopo au hauna. Fees kama una 100% hulip kitu, lakini kama sio utahitajika kulipa hyo % inayobaki ili waweze kukufanyia usajili. Pia utahtajka kulipia na rum. Kwa hyo ili ufanyiwe usajili unatakiwa kulipa 77400, fees(% inayobaki), na accomodation.vingizevyo utakosa rum na chuo
     
  8. s

    soon Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mfano mi nipo education. nna mkopo wa 3,172,500 je natakiwa kulipa ada kiasi gani yanu % ada yetu ni miliom moja
     
  9. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Tatizo nyie mikopo yenu wameweka interms of money kwa hyo ni ngumu kujua %
     
Loading...