Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada juu ya DECODA za Star times

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tiger, Aug 4, 2010.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa wanaofahamu,

    Naomba kufahamu namna ya kufungua zile channel zinazo kuwa encrypted.
    Kwa wale waliowahi kutumia hizo DECODA za Star Times wanaifahamu ile alama ya dolla
    ($) ambayo huwa inatokea kwenye channel zisizoonesha hata kama muda wa kulipia bado.
    Hii hutokea kwa baadhi ya channel.(kama 5 hivi)

    Pia naomba kuongeza swali jingine,
    Hivi kunauwezekano wa kuona channel nyingine kama ITV kwenye hizo DECODA?

    Asanteni sana.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    yaanni hizo decoder za tbc sina hamu.....
    na sitaki kusikia.............

    mimi ni dstv tu................
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,664
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    kalipie acha ufisadi........
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Asante Chief.
     
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Those are scrumbred channels it is not possible to get them, ni kama kule kwenye Fta satelite ie HBO,you need a certain codes.
     
  6. Mchana

    Mchana Senior Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda settings- manual settings- enter frequency 530, halafu scan utapata channels kadhaa, kama decoder yako ulinunua siku za karibuni.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu nihabarishe imekufanyaje? ninampango wa kwenda nunu ati!!
     
  8. y

    yoel Member

    #8
    Feb 2, 2015
    Joined: Dec 17, 2014
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bro mi kingamuzi changu kina code na sizijui nlinunua kwa mtu nkiingia setting kinadai msaada wako pls
     
Loading...