Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnijuze

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chinga boy, Jun 23, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niaje wadau wa jf? Kwa wale walioko Access bank nimesikia hii bank inatoa mikopo hata kwa dhamana ya gari,so nipo mkoa duty station home ni Da nina gari ndogo ya biashara i.e tax nataka kuiombea mkopo lakn ipo huku Nzega vipi naweza fanikiwa kupata mkopo.Asanteni
     
Loading...