Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua juu ya Joyce Kiria

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Apr 11, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikipata muda japo si mara zote kufatilia vipindi vya Bongo movie vya huyu mtangazaji machachari Joyce Kiria tangu akiwa Channel ten na sasa EATV,kwakeli namkubali for me she is presetable and nice woman.

    Lakini inasemekana habari zake nje ya kazi ni mbovu sana.

    Je, ameolewa, ana watoto wangapi na mume wake anaitwa nani?
     

    Attached Files:

    • joyy.jpg
      joyy.jpg
      File size:
      36.9 KB
      Views:
      1,174
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni creative, amejitahidi kwa kweli,
    Ameolewa na DJ Nelly wa Clouds FM, kwa sasa ni mja mzito nafikiri ndo uzao wake wa kwanza!!!
     
  3. howard

    howard Senior Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waliachana na DJ nELLY NA KESSY ILIKUWA IKO MAHAKAMANI DEMU ANADAI TALAKA SIJUI IMEISHIA WAPI KWA HIYO NINA MASHAKA NA HUO UJAUZITO KAMA NI WA DJ NELLY
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Na alisema siku hakimu anampa talaka atafanya bonge la sherehe kama siku anaolewa, akisindikizwa na tarumbeta mpaka mahakamani. Sijuhi wametibuana nini na mumewe maana sijawahi ona toka nizaliwe mtu anashadadia talaka hivyo

     
  5. kamonga

    kamonga Senior Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    for sure ni mjasiriamali na anajituma kweli. niliwahi kusoma gazeti zamani kua aliwahi kua house girl kabla ya kuanza kuwika mjini. big up kwa kujituma!!
     
  6. m

    malimamalima Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwacheni mama wa watu jamani yenu hamuyaoni?
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    huyo mtu hana lolote, ametolewa mbali sana na dj.nelly kipindi hicho ata hajulikan kokote.., jamaa akamtafutia kazi channel ten coz mshikaj alikua close na media za bongo sa huyo alvyoanza kujulikana akaanza kumwekea nyodo mwenzake mpka kasababisha mchiz kufkuzwa cloudz fm inasemekana kuna ufujaji ulitokea kwenye sekta yake... sa hz mchzi hana kitu afu ndo anamuomba talaka kasahau alipomtoa.!!! dats al, on ma syd shz nthn
     
  8. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    she is nothing!yeye ni kama sauda mwilima wa star tv!wanajitahidi kutaka kuonekana watoto wa mjini ila damu ya ushamba haiwabanduki!
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haifai kumponda hivyo, ingawa hayo ni mawazo yako binafsi tu ambayo yanaonyesha sura ya binadamu walivyo na roho za korosho. the girl is cute na anajitahidi aonekane mrembo kumponda hivyo hapa kunakusaidia nini????
     
  10. e

    englibert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is private life mwacheni,nadhani ya kwenu yakiwekwa hadhalani,ni mabaya zaidi ya joyce.
     
  11. k

    kiparah JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The truth is... Joyce aliolewa na DJ Nelly kwa ndoa kubwa tu na wakaishi kwa takribani more than one year. Sasa kilichotokea ni kwamba DJ Nelly mambo yake yakaharibika (yaani alirun bankrupt kifedha) hivyo Joyce akamwambia hawezi kuishi naye tena, cause si saizi yake... lakini kubwa zaidi linaloniuma hata mimi ni kwamba Joyce alimtangazia DJ Nelly kuwa mtoto si riziki, hivyo jamaa akaamua "mama nenda na safari njema." Na kwa kuwa sisi Wakristo huwezi kutoa talaka, Nelly alishindwa kufanya hivyo... Mimba aliyonayo hivi sasa ni ya mshikaji mmoja hivi jina lake linahifadhiwa kwa sasa.
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du Inasikitisha sana. Lakini yeye mwenyewe aliahidi, kwa shida na raha. Laana itamfikia, Ndoa haichezewi hata siku moja. Wapo walioichezea tunawaona walivyo hivi sasa.

     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndoa za watu mziachage jamani, hamuwezi jua wameshindwana nn zaidi ya haya maneno ya humu, ukweli wanaujua wenyewe...
     
  14. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yote aliyomtenda DJ Nelly alijinyima kwaajili yake laana imshukie!WHAT GOES AROUND COMES AROUND"
     
  15. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    yaani ninapo fikiri tu kwamba naweza oa then demu ajenizengua hamu yote inakufa
     
  16. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135


    duh.this is really sad,that what i say wanawake hawaridhiki and hawawezi vumilia shida most of them,,
    I say now days most of mapenzi ni pesa and not true!!!
    This completely proves!!
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    makosa yao,bana lazima u test kama huyu mtu ataweza kunivumilia nikiwa sina pesa ndio uoe,kama ulijifanya wewe ndio kidume kwa kuwa muhongaji mzuri kipindi cha uchumba,then siku akikuacha kisa pesa zimeisha usilalamike!
     
  18. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote kwa yote masuala ya mahusiano ni magumu hayana formular wala mjanja ni mungu tu aweke mkono wao ndiyo wanaukweli sisi tutaumiza vidole tu lol
     
  19. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh..GK!!
     
  20. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Loo! Mungu atamsaidia Dj,
     
Loading...