Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani amuombe msamaha mwenzie?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zamaulid, Jan 22, 2010.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    kijana anashitakiwa mahakamani na baba yake mzazi kwa kosa la kufanya mapenzi na bibie yake (mama wa baba yake), mambo yanakuwa hivi mahakamani!!

    mahakama:kijana ni kweli ulifanya mapenzi na bibi yako? (mama wa baba yako)

    kijana: ndiyo

    mahakama: kwanini ulifanya hivyo,una cha kujitetea?

    kijana: ndiyo,ninalo la kujitetea!mi namshangaa sana baba, kweli mkuki kwa nguluwe kwa binadamu mchungu! yeye baba kila siku analala na mama yangu,mi kulala na mama yake siku moja tu imekuwa tabu,hata sijui nimueleweje!!

    mahakama: mmmh!naomba mkayamalize nyumbani!!


    wadau nani wa kumuomba msamaha mwenzie!!!
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhhhh!!!! Kwa heri!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! haya bana
     
Loading...