Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nambaa hii ya wapi 0272549255-msaada wa haraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wamoro, May 9, 2012.

  1. w

    wamoro Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnipe msaada wa haraka jana nimepigiwa simu na namba 0272549255 nikijulishwa kwamaba leo mchana nitafanyiwa interview ya ombi langu la kazi kwa njia ya simu.

    Wakati hajamaliza kusema ni taasisi gani simu ikakatika aliishia kuniambia nafasi ya hr-

    nimejaribu kupiga siku nzima simu iko busy na leo asubuhi pia.

    Nashindwa kujua ni idara gani au taasisi gani kwani ndani ya mwaka huu tuu nimetuma maombai ya kazi sehemu sio chini ya 30.

    Nisaidieni wadau nijue namba hiyo ni ya sehemu gani kwani siwezi nikajibu ipasavyo baadhi ya maswali bila kuijua taasisi yenyewe na kuifanyia online research hasa kujua kazi zao kwa undani.

    Nisaidie wadau nina saa mmoja tu limebaki.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Code 027 - Arusha or Kilimanjaro
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu Arusha,Kilimanjaro,Tanga,Manyara ndo code zaohizo mkuu
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CODE 027 ni ya Mikoa ya Arusha,Tanga,Manyara na Kilimanjaro
    027-25xxxxx ni kianzio cha Arusha na Manyara
    027-26xxxxx ni kianzio cha Tanga
    027-27xxxxx ni kianzio cha Kilimanjaro

    Kwa no.uliyotoa simu imetokea Arusha au Manyara.
     
  5. w

    wamoro Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante wadau,je nitajua ni ya idara au taasisi gani? kwani arusha,tanga pia nimeomba kazi kwenye taasisi nyingi kwelikweli.
     
  6. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda katika ofisi yoyote ya TTCL ya huduma kwa wateja iliyo karibu nawe watakusaidia kung'amua.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Ama tafuta fonebook, ila utahangaika sana. Ungejinoa kwenye hr principles. Wakikupigia wanyuke maswali kwanza, waulize wao ni kampuni gani. Mbele yako hakikisha una mtandao, uwa-google chap chap
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kama utabahatika kupata vile vitabu vya ttcl angalia hiyo namba kwenye mikoa ya Arusha,Tanga,Manyara na Kilimanjaro!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hao wanakuyeyusha tu navyojua mimi ukkipigiwa cm ya interview kwanza huyu mtu lzm ajitambulishe,mimi naitwa flan kutoka shirika/kampuni flani,je we nin xxx? Ndio! Basi tunakuita kwenye usairi tarehe flan mahali flan,basii.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu kaa ukajua kama ni ridhiki yako utapata tu bila hata ya wewe kuanza tena kuwatafuta.Wakati wana no zako.Just keep calm and wait
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hiyo ni namba ya ikulu...nenda haraka sana
     
  12. w

    wamoro Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wadau manake hii ni kaiz kwelikweli miaka mitatu bila kazi hii ndio interview ya kwanza kabisaa,mungu nisaidie,
     
  13. w

    wamoro Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau!!!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vipi mkuu, umefanikiwa??
     
  15. w

    wamoro Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijafaniki wa mkuu nimegogle wapi anagalia kwenye TTCl directory yao hakuna..kweli kazi maswali magumu ya hapo kwa hapo nitakua kazi kweli kama hata sijui kazi za mwajili ni zipi!!wadau msaada wenu jamani nakosa kazi hivihivi
     
  16. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usipanic, relax, jiamini..
     
  17. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    jiandae tu na usahili km kweli upo na mungu atakubariki
     
  18. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    acha kubabaika, kisicho ridhiki hakiliki.
     
  19. s

    sugi JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni namba ya "wajenzi huru" hiyo kaka,hongera sana
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
Loading...