Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nam miss rafiki yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by strawberry1, Jun 7, 2011.

  1. s

    strawberry1 Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie ninae rafiki yangu wa kiume, tu marafiki wa kawaida tu. Tatizo ni kuwa hivi karibuni nahisi hali ya kumkosa sana anapokuwa yu mbali au hatuna mawasiliano. Nahisi kuuhitaji uwepo wake karibu nami au kuwasiliana naye mara kwa mara. tatizo lingine ni kuwa yeye ameoa na hivyo anabanwa na status yake ikimaanisha kuna muda ambao hatuwezi kuwasiliana, na pia si muda wote tutakuwa pamoja.

    Je ni hii ni addiction au ni nini jamani? wanaJF naombeni ushauri wenu ili niepukane na hali hii
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    bila shaka ameshawahi kutuma post hapa jukwaani kuwa wewe huwa unamsumbua na zile simu zako unazopiga usiku wa manane
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una kipepo wewe
     
  4. s

    strawberry1 Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hee! yamekuwa hayo tena?
     
  5. s

    strawberry1 Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    tehe tehe, uzuri ni kwamba sijawahi mtumia sms wakati wa ucku, na muda huo huwa nimelala. Na sidhani kama hapo umenipa ushauri au la
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kubali uwe Nyumba Ndogo rasmi!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kwenye blue hapo dear,should we say anything more?
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    'a woman was made to make this world a better place'
    that is your own very signature,Straw do you believe in it? and if you do,does romanticizing with a married man make our world a better place? if your answer is yes,kivipi?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    na kuaminia kwa kuwa na majibu ambayo
    unajua kabisa huyu mtu anataka kusikia hilo
    dahhhhh
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    PM pleaase...ukianza na namba yako ya simu!
     
  11. s

    strawberry1 Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nahisi kama nashambuliwa badala ya kusaidiwa, huyu mtu ni rafiki yangu wa kawaida, na ni mtu wangu wa karibu sasa ukiniambia niwe nyumba ndogo yake unanikosea na sina romantic attraction yeyote kwake. Sasa mtu kuomba ushauri ni dhambi jamani?
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    JF kipimo cha uvumilivu kuwa ngangari tu achana na majibu yao hayo kwani wewe umewaambia wataka kuwa nyumba ndogo.

    Mwaya fanya hivi kuwa karibu na rafiki yako wa kiume kama huna wahi kurudi home jikeep busy na movies au JF mawazo yatapungua
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hayo unayoyasema kama yanakutoka moyoni basi jibu swali hili kwa uadilifu:
    Akisafiri kwanini una m miss?
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu anam miss
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unapohitaji uwepo wake ni kitu gani unategemea kutoka kwake?unahitaji uwe naye kimapenz au mengine?je na yeye anahitaji uwepo wako?
    kwa ushauri wangu heri umsahau kwa vile ni mume wa mtu maana baadaye inaweza ikakuletea madhara makubwa.
    Hata mimi ilinitokea kuna girl alinitesa,nilikuwa naye karibu na mda mwingi kila anachofanya ananiambia,aliniambia kuwa anataka kuwa karibu na mimi,kwa mwonekano mtu wa mwingine akiona anaweza akasema sisi ni wapenzi,kutokana na hiyo girl kuwa close na mimi nikajikuta nimeshafall in love na hata nikimweleza ukweli anachukulia simple na kuniambia,kumbe mwenzangu alipenda tu kampani yangu kwa vile mi mcheshi,jokes na mengine wakati mi kila siku naumia kichwa.aliposhindwa kujua feelings zangu basi na mimi nikawa namchukulia poa na sijamruhusu afanye tena vitu ambavyo vingekuwa vinagusa feelings zangu.But kama huyo wako kwa vile ana mwingine basi ujue huyo mwingine anahitaji uwepo wake ndo mana wakaona.kwa hiyo kubali matokeo na ujitahidi kucontrrol hisia zako maana mapenzi hayapo automatic kwa mtu mmoja bali ni creation of feelings,so unaweza hata ukacreate feelings kwa mwingine na kumsahau yule ambaye ana mke wake.
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe, una miaka 29, halafu unaandika vitu utafikiri uko form 2...yaani tatizo unaliona (hapo kwenye blue) ..halafu bado unang'ang'ania..Acha kujidhalilisha

    Ona hapa

    Na kweli una matatizo...ndo maana hata unashindwa kudumisha mapenzi na b/f wako, lakini unataka kukaa na mume wa mtu....halafu unasema unaomba ushauri..? unataka tukushauri nini sasa?? Hili ni janga kabisa
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie nanyi mnashangaza...kwani ukimmiss mtu lazima uwe una mahusiano ya kimapenzi nae??!
    Mi nawamiss dada zangu...kaka zangu...marafiki wa kike na wa kiume bila kutaka wala kua na mahusiano ya kimapenzi na yeyote kati yao!!

    Pole mwaya kwa kummiss rafikiyo!Kama unataka urafiki wenu unoge jaribu uwe hata rafiki wa mkewe pia ili wote wawe marafiki zako na uwe huru nao wote.
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Binadamu wa sasa hatabiriki
    Leo kasema anam-miss, na anataka awe karibu nae
    Kesho keshokutwa atatamani mengine zaidi (binadamu hatabiriki)
    Aachane na mume wa mtu, akiitwa dowezi je?
    Mshaurini vizuri mwenzenu bana!
    Kwani kum-miss kaka ako ndo sawa na kum-miss mume wa mtu?
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kwa hizi post zake, bila shaka ana tatizo.
    Ana tatizo ambalo yeye hajaligundua na akiambiwa anakataa.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kaa mbali nae.....
     
Loading...