Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupenda mwalimu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Jan 14, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwalimu mkuu wa shule ya msingi Mtendeni alipiga picha ya pamoja na wanafunzi wote wa shule yake, akasafisha kopi kibao na kuhamasisha watoto wote wanunue. Akapiga debe akisema:-

    "Hebu fikiria, mtakapokuwa wakubwa mtaangalia picha hii na kusema 'ona, huyu ni Juma, sasa ni waziri wa elimu, ona, huyu ni Pendo, waziri mkuu' kwa hiyo nataka wote mnunue nakala ya picha hii kama kumbu kumbu."

    Mtoto mmoja akagoma kununua na akamwambia mwalimu, " Mimi siwezi kununua kwa sababu nakupenda mwalimu. Wakati tutakapokuwa tunaoneshana mawaziri na wakurugenzi, wengine watasema' Ona, huyu ndiye mwalimu mkuu wetu, sasa ni marehemu........"

    Mwalimu akadondoka, akazimia.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    True
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha!
    Kweli jamani.
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duh...!
     
  5. S

    Simeon Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni viboko sanaaaa!mkosa adabu huyo!
     
  6. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kha
    kaazi kwelikweli
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hlo nalo neno ila dogo hupo sawa ila kibongo bongo anakula mikwaju mpk
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hata mi ningezimia,ukweli mbaya saa nyingine................lol
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Kifo kipo palepale tunaogopa kutangulia tu
     
Loading...