Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakaaya Sumari aachana na siasa; akiri hana passion nayo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Brooklyn, Oct 13, 2011.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kupitia kwenye kipindi cha Amplifier cha Clouds FM cha leo, Nakaaya Sumari amesema ameachana na siasa kabisa na anaamini ulikuwa ni uamuzi wa pupa kwa yeye kujiingiza kwenye siasa.

    Anasema siasa haina dili na watu wanakuwa maarufu kwa muda tu, so ni bora aconcentrate na uanaharakati. Akaendelea kusema kuwa hakuna tofauti kati ya siasa ndani ya chadema na ccm....wote ni walewale tu.

    My personal view: The girl looks desperate, alifikiri angefikiriwa na mkuu baada ya kuchana kadi ya chadema pale uwanja wa Sheikh Amri Abeid mjini Arusha na kupewa ya CCM. Namuonea huruma sana, hajamaliza ya kwenye kutapeliwa kwa kupewa mkataba feki na Sony Inc, mengine yanampata tena.
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakaaya aliruka mkojo akakanyaga kinyesi.Walimtumia sana Ccm Riz1,Freddy Luwasa wamemtumia sana Nakaaya hana jipya leo angekuwa Mbunge Chadema tulidhani ni Mzalendo kumbe fisadi wa kike.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yeye wamemfanya kama zile karatasi wanazotymia akina dada wanapokuwa safari za anga. wakishatumia wanatupa na hawataki tena zionekane hizo karatasi inagwa wakati zaikfanya kazi zilionekana za maana.....huyo ndiyo nakaaya...wamemtumia sasa it is ova!!!!!
     
  4. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jaman uyu m2 teja hajui afanyalo wala aongealo,uyu bado chakla ya watoto wa mafsad
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,651
    Trophy Points: 280

    Kikwete alisemama, akamwita Nakaaya na kumshika mkono kisha akawauliza wananchi wa Arusha na nukuu "Mnamuona Nakaaya". Dada huyu akarudisha kadi ya CDM mbele ya wananchi aliwaimbia kuhusu CDM ktk jukwaa hilohilo wiki iliyopita kwenye mkutano wa CDM.
    Nakaaya hakuwai kufanya siasa kwa kiwango cha kujitangaza kua anaachana nazo.
    Siasa ya kuhongwa milion tatu na CCM na kuikimbia CDM nayo inahitaji kuitwa siasa????
    Nakaaya amehongwa milioni tatu na Mr.Politician akabadili msimamo wake.
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kapewa lifti anataka apige na honi,washamshitukia,komaa na music binti hii ndio TZ
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,049
    Trophy Points: 280
    Wala hana hadhi ya kujadiriwa hapa.
     
  8. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu binti hivi hana mshauri? Anakoelekea anaweza kunywa sumu, namwomba Nancy (mdogo wake) amvute dadake pale Frontline asaidie hata kupanga mafile, otherwise tutampoteza huyu binti.
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Sizitaki mbichi hizi...
     
  10. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tatizo la Nakaya ni bangi anazovuta! Akifanikiwa kuacha huo uteja ni kijana mwenye akili tu.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wakubwa washaloweka wakamsahau imebidi ajiengue mwenyewe
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kunakipindi walikuwa hawaivi chungu kimoja...
     
  13. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mambo ya siasa ni passion, ni sehemu ya maisha ya watu. Kuna watu katu huwezi kuwatenganisha na siasa maana ndio maisha yao. Wapo tayari kupoteza kazi au maslahi fulani ili tu waweze kusimamia msimamo fulani wa kisiasa. Watu wa namna hii sio wahamaji wa chama ndani ya mwaka 1 na hutawasikia wakisema wameacha siasa maana kwao siasa ni maisha.
     
  14. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika concept ya entrepreneurship tuna sema alishindwa kucalculate risk vizuri,mwenzie sugu anakula ndefu..mambo mazuri hayataki haraka
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Nakaaya si mwanasiasa bali alikuwa anajaribu kuwa mwanasiasa. Mnampa hadhi kubwa bila sababu ya msingi.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wakuu huyu demu mie nilisikia kuwa kaolewa na mzungu na kwenda kuishi zake marekani, kumbe yuko bado hapa ndani ya bongoland! duuuuH, hivi naye alikuwa mwanamagmba tena wa kusilimu, kazi kweli kweli!! Atafute pedeshee mwingine aendelee kumchakachua, kwani hiyo kitu ni kiselema kusema itaisha?

    Atoke zake huko, mweeh!
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakubaliana na wewe 100%. Tatizo la huyu dada ni bangi t, akiacha kuvuta hiyo kituya Arusha atakuwa na akili sana
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani huyu mtu yupo?
     
  19. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Weka pc yake 2mwone na ajione.
     
  20. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu hajui anachokifanya ila kila chenye mwanzo hakikosi mwisho..Alifikiri CCM ni rafiki wa kudumu.Huyu binti alitoka CDM kwa mbwembwe sana ..Nadhani anabidi atafute bwana awe anafua nguo na kupika nyumbani na kusafisha nyumba siasa hataiweza.
     
Loading...