Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naipa pongezi bodi ya mikopo ya elimu ya juu iendelee vivyo-hivyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jilanga, Aug 2, 2011.

  1. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza kuwapongeza HESLB kwa kutuingizia hela ya field hata wale ambao hawakuwa na field! Nasema hivyo kwa sababu first year wanaofanya kozi nyingine tofauti na Education imekuwa magumashi kupewa hela ya field mpaka mwaka wa pili, Ila mwaka huu wamegutuka wakati watu wapo mahome kwao kwa kukata tamaa ya kufanya field bila hela.

    Lakini kwani walikuwa hawatupatii na hali wanatukopesha? TANZANIA BILA MAANDAMANO INAWEZEKANA?

    Nawakilisha!
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera saana ata kwa kuwa mawazo ya shukran nadhan kwa hilo wamekukuna na ndio Tanzania unayoitaka
     
  3. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Nahisi watakuwa wamefanya makosa coz hela ya field ni kwa wanaotakiwa kwenda field tu.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ee bwana ni kweli hayo unayoyasema? Me niko BAPRM 2 huenda kitu kipo ndani ya box.! Ngoja niende atm nikacheck kama mzgo upo.!
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Jitafutieni kazi za ziada, hiyo bodi inawachelewesha!
     
Loading...