Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naingia kama fundo la msuli

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by tinginya, Aug 2, 2011.

  1. t

    tinginya New Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma great thinker ninaomba mnipokee kwani naamini hapa lengo langu la kuiondoa CCM 2015 litatimia.
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Karibu jamvini fundo la msuli...Hilo lengo lako usilisahau wakati wa uchaguzi mkuu kwa kupiga kura na kuilinda
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu jamvini ingawa unaonekana ka mshari vile...... unajua sie hatuna cha mgeni tunakuwasha tu hapo hapo!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mgeni wewe inaonesha fundo lako la msuri huwa unaliweka nyuma. karibu jamvini, huu ni uwanja wa hoja zenye tija ingawe zinaweza kuigusa cdm au CCM sisi hatujari.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    according to u
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    lengo lako na familia yako.
    hapa ni jukwaa la raia wote bila kujali dini wala chama.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bebii upo?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini.....
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Karibu sana,mapambano yanaendelea.
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sawa tu, ila wrong mentality
     
  13. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibu sana, fundo la msuli laingiaje kwani?
     
  14. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    karibu kwa lengo lako ila be open minded utatoka tu
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu mbona umeaanza na gia ya kukipiga chini chama cha matajiri wa nchi..

    ni bora ungesema unakuja kujifunza na kupata furaha(MMU na JOKES) na kupata machungu alumanusura ya kutaka kukimbia nchi(HABARI NA HOJA)..

    karibu sana jamvini
    CAUTION!
    soma sana JF Rules..
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama lengo lako ni kuliondoa madarakani CCM ni kwa nini usisababishe mapinduzi uchukukue madaraka?
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    You are wellcome. Take care, JF sio pahala pa mchezo. Utatolewa nishai.
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    You are wellcome. Take care, JF sio pahala pa mchezo. Utatolewa nishai pamoja na fundo lako. Usishtuke karibu sana MKUU katika jamii kubwa kuliko zote hapa TZ.
     
Loading...