Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Waziri wa Ardhi alalamika ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kumbakumba, Aug 13, 2012.

  1. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye kipindi cha dakika 45 cha ITV,anasema alipokuwa ziarani Tanga,alikuta mtu asiemtanzania ameingia nchini na kujenga pwani ya Tanga bila kuwa na kibali cha ujenzi wala kibali hati ya kumiliki ardhi..binafsi nikashangaa sana Waziri anaehusika nayeye anashangaa inawezekana vipi hili kutokea na mwisho kwenda kwenye chombo cha habari kulalamika..nchi hii sijui inaelekea wapi?
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hawa watu kwa kushangaa ndio kawaida yao, namba 1 aliwahi kuulizwa kwa nini Tanzania ni maskini akasema hata yeye anashangaa!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hata Kikwete huwa anashangaa tu na hakuna hatua zinazochukuliwa. Wakati wa Mwinyi Watanzania walisema serikali iko likizo, sijui sasa wanasemaje kwa serikali hii ambayo inaona matatizo lakini wanabaki kushangaa shangaa tu.
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​viongozi wa ccm 99%ni vibaka na waongo wote ni wauzaji wa nchi yetu
     
  5. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wa kuchapwa viboko huyo waziri.
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni matokeo ya kuwapa nyadhifa watu kwa kigezo cha ukada na uswahiba. Wengine ni vihiyo wa kutupwa. Kwa hiyo akilalamika msishangae. Ofisini kwake shughuli kubwa ni majungu tu, hana taarifa ya sheria, miongozo na utendaji wa wizara yake.
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wa CCM kwa sasa ni "vivuli' (copy) tu.
     
  8. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ardhi wameboa mno kuliko wizara yoyote
     
  9. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,554
    Likes Received: 8,424
    Trophy Points: 280
    OMBI LANGU KWA CHADEMA mtakapoingia madarakani 2015 kama tunavyotarajia , KAMATENI MAOFISA WOTE WA WIZARA YA ARDHI hawa si wafanyakazi bali ni wauza nchi , kamata hata WAZIRI NA NAIBU WAKE ,watatajana mbele ya safari .
     
  10. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,554
    Likes Received: 8,424
    Trophy Points: 280
    WIZARA YA ARDHI NDIYO WIZARA mbovu kuliko zote , ikifuatiwa kwa karibu na WIZARA YA MAMBO YA NDANI , namba 3 ni WIZARA YA KILIMO NA CHAKULA , ELIMU INATUFUNGIA 4 BORA
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Hembu mama Tibaijuka atuambie mwaka 2013 wizara yake imepokea maombi mangapi ya kuomba hati za umiliki ardhi,na IMETO AHATI NGAPI NDANI YA MWAKA HUO?Yaani kupata hati utafikiri unaomba kuingia peponi
     
  12. Mtuflani

    Mtuflani JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2013
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii wizara ni failure. Hadi leo bado watu wanajenga bila kupangilia miji huku nje ya mji kama walivyojenga tandale na wizara haifanyi lolote.
     
Loading...