Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji TV Tuner

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kivumah, Sep 28, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Wanajamvi hili naomba Naomba mnijuze, nahitaji kununua Tv Tuner, naomba mnielimishe aina zipi ni Nzuri na Range ya bei zake.
    Thanx in Advance.
     
  2. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usinunue zile za kuchomeka kwenye usb port. Huwa zina matatizo mno. Haziko stable.

    Nunua za PCI au PCMCIA. Models ni nyingi sana lakini ni za kichina.

    Kama utapata za kitaiwan au za kikorea ni afadhali.

    Imefahamika kuwa application na drivers zao haziwi supported murua na windows. Jaribu tu, japo huwa zinafeli sana. Itabidi kila ikefeli unainstall upya! Kuna kipindi kama wewe si mtaalamu mzuri wa comp. itabidi uwe unaformat mara kwa mara! Pathetic!
     
  3. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi ni free market bei ni 35k mpaka 120k
     
Loading...