Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwanaume ambae mke ni vuvuzuela

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Clearing, Aug 26, 2010.

  1. Clearing

    Clearing Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nahitaji mwanaume ambae amemchoka mkewe, akirudi nyumbani mke wake makelele makelele hamueshimu, hamsikilizi kisa wana vipato sawa au kamzidi mumewe kidogo kila akiambiwa jeuri mwanaume huna raha, anakwambia hata ukimuacha poa tu hajali kwani ana kipato chake unatamani kumuacha lakini unashindwa kwani hujui uanzie wapi kutafuta mwanamke mwingine njoo kwangu ule raha, nina miaka 31. Ila uwe unamaanisha unataka kuachana nae na sio unakuja kupoozesha machungu tu mi nataka nikupoozeshe machungu mpaka mwisho wa maisha yako.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JF imeingiliwa.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Da sopphy mambo??:becky::smile-big:
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JF call 911

    au kuna mwenye number ya cover humu?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Offer ya kifo hiyo.
    Napenda kukipiga kipute mchangani lakini huyu clearing ananiondolea ladha ya mchangani kabsaaaa!!!
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi sifai, bado hatushibani wala hatubakizani....! Aidha, nakushauri uwafuatilie wanawake matajiri nyuma, bila shaka utawapata wengi sana...! Lakini nashindwa kupata namna ya kukuombea kwa Mungu umpate kama utakavyo, maana matakwa yako huambatana na kukosekana amani mahali....! Labda urekebishe qualifications unazozihitaji.
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhuuuuh! ka kujilipua vile!
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Stupid
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Miaka 31 ulikuwa wapi kama wewe ni descent woman???!! Au umeshachoka kuwa family breaker!! Hapa waume wapo na ndoa zoa hawahitaji nungayembe!! Halafu unapenda waume za wapi wewe,!!!! Tafuta kijana ambaye hajaoa, wapo kibao!! Gold diggers, opportunists, you name all!! Tiger Woods kaachana na mkewe rasmi jumatatu wiki hii, ingia mtandao wake tuma application nawe ukachume!! Baadaye utajinyakulia share kubwa sana!!
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh!yaani kukaribishwa tu kwenye jukwaa!unakuja na thread ya namna hiyo.Aminia babake,we kweli kiboko.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyu anatutoa ktk mada za maana anatuzungumzisha upuuzi.
    Tuepuke kuisoma hii thredi itajifia yenyewe
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ni matamanio yake huyu mwenzetu... if wishes were horses who wouldnt ride one?

    Keep on dreaming buddy!
     
  13. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe ni Clearing and fowarding. Si ajabu umeshaukwaa.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    it is a fourth request for certain husband hapa JF alianza aliyeachwa, mara mwenye ukimwi mara aliyefiwa

    its is pathetic and i dont know mtu huyu anafaidika vipi na mada anazoanzisha
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    huwa sijibu wala kuchangia mada zenye chembechembe hai za upuuzi....na hii inaweza kuwa mada mbovu ya mwaka hapa jf
     
  16. Clearing

    Clearing Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ha ha haaa clearing mie nilikuwa natamani kucheka na nimecheka kweli kweli mpaka mbavu zinaniuma hapa nilipo
     
  17. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...baada ya kucheka, wafuate wenzio wako Ngara wanendeleza ahadi tu huko...
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyo ni da sophy

    huwa ana mada za kihuni kama hizi kabadili ID
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Nenda kapange mstari kona baa utawapata wengi kweli kweli
     
  20. Clearing

    Clearing Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona inaonyesha kimekuuma sana inaelekea humuheshimu mumeo wewe ndio maana umekasirika sana
     
Loading...