Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwanamke wa kumlipa anizalie mtoto kwa mkataba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kidotulotokordwak, Sep 11, 2012.

  1. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polen na majukumu ya kila siku
    mimi ni kijana wa miaka 23 na bado nipo kimasomo katika chuo flani cha elimu ya juu ila nahitaji kuwa na mtoto m1 na hii nikutokana na shinikizo la mama kuniambia anahitaj mtoto kutoka kwangu kabla hajafa kwa kuwa mimi ndo mtoto wake wa pekee wakiume,hivyo kwa kumridhisha mama nikaona nitafute mwanamke atakayenizalia huyo mtoto kwasababu mchumba niliyekua naye na yeye ni mwanafunzi mwenzangu na amekataa kubeba mimba mpaka amalize masomo na ndo kwanza kaanza mwaka huu masomo ya udactar yatakayochukua miaka 5 na huu muda siwez kuusubiri,tuliposhindwa kuelewana ikabidi tusitishe mahusiano na kubaki kama marafiki tu though hakuwa tayar na ameridhia nitafute mwanamke atakaekubal kubeba mimba
    MASHARTI YA MKATABA
    1.nitakuwa tayar kupima HIV na yeye awe tayar
    2.tutakubaliana kiasi nitakacho mlipa
    3.tutakubaliana muda atakao kaa na mtoto baada ya kujifungua
    4.ni lazima kupima DNA mtoto atakapozaliwa kudhibitisha uhalal wa mtoto
    5.kama huyo binti atakuwa tayar kuish na mimi baada ya kujifungua kama mzaz mwenzie(baada ya mimi kumaliza masomo yangu)itaruhusiwa na mkataba utaeleza
    6.Nitaudumia ujauzito kwanzia mwez wa kwanza mpaka ntakapomchukua mtoto
    7.Atakua na uhuru wa kuja kumsalimia mtoto wakati wote
    SIFA ZA MWANAMKE HUYO
    1.Asiwe mke wa mtu
    2.Awe na umri kuanzia miaka 18 - 25
    3.Awe mweupe au maji ya kunde na asiwe mwembamba sana
    kama upo tayar ni pm tuwasiliane
    4.Kielimu awe amemaliza at least form 4
    5.Asiwe mlevi na mvuta sigara
    6.Awe hajawahi kuwa na toto hapo kabla
    NOTE:
    MKATABA UTAKUA KATI YA MIMI NA YEYE NA UTALINDA HAKI ZA KILA MMOJA.
    Nipo serious
    Pia unaweza ukaniuliza swali lolote au kunishauri
    NAWASILISHA
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mh,mkuu !mama yako amekumanipulate kiasi cha kufikia hapa!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Go on brother...
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah! dili nimelikosa nimefunga kizazi mapema
     
  5. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hivyo na nahitaji awe na furaha wakat wote coz yeye ndo amenisomesha and all of the above
     
  6. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx,but you've not tell me if i'm right or wrong,about what i want to do,say sth
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mchumba amekubaliana na hilo au mnaachana?
    Huyo bussines partner wako atarajie msaada gani toka kwako kipindi cha ujauzito? Hapo simaanishi kifedha. . .namaanisha kumletea letea vitu anavyotamani kula/kunywa, uwepo wako na pole za kutosha ikiwa hako kaujauzito katakuja na complication, kumpatia msaada wa kazi zake za siku zote ikiwa hatotakiwa kufanya, kumtimizia mahitaji yake kimwili kama mimba itapelekea yeye kupenda sana tendo la ndo n.k

    Kwa kifupi ni hivi. . . .UTAKUWEPO? Au unadunga tu mimba na kuacha ijilee mpaka iwe mtoto?
     
  8. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so,kwasasa wewe ni mke wa mtu?na hata hivyo sihitaji wake za watu
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhh!!!!!!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    wakati mwingine si kila tunalosema wazazi ni sahihi!hiyo ni furaha yake yeye!furaha yako ni ipi?uko tayari kuachana na furaha yako kwa ajili ya mama yako!namuonea huruma mwanamke atakayeolewa na wewe!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sasa mkataba mbona siuoni?. Je mama anajuaje kama una kizazi? huko ulikopita hujapata mtoto hata wa kusingizizwa?. mia
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Maswali ya msingi haya....halafu je mkinogewa upo tayari kuextend contract toka temporary to permanent?? Put it differently.... is the contract renewable??

    off the topic.....Happy to see u again....
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    enh bana aseme kabisa kwenye mkataba si baadae mtu anataka dushelele usiku wa maneno au miguu ya kuku ya kuchemsha ye aseme mama kakataza!
     
  14. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umesoma maelezo vizur nimeandika
    1.nitaihudumia hiyo mimba mpaka wakati nitakapo mchukua mtoto baada ya kumaliza kunyonya
    2.mwanamke nitamhudumia mahitaj yanayoendana na ujauzito wangu
    3.kuhusu uwepo wangu inategemea huyo mwanamke atakua mkoa gan coz mda mrefu nipo chuo na field
     
  15. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unaguna?sema chochote
     
  16. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama yangu ndo kila kitu furaha yangu ipo coz hata mimi mwenyewe nahitaji mtoto na hapa sitafuti mke natafuta mtu atakaekubal kusain mkataba ila kama atakua tayar kua mke ni hisia zetu zitazungumza
     
  17. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe una pepo nini? who are you by the way! umchezee mtoto aliyekuzwa na wazazi walezi yaani kwanza una tabia mbaya una umimi,una hela? hujasema utamlipa dola ngapi, ukienda kwa gia hiyo labda nikushauri uwende kwa matahaira,kwa mtu ambaye yuko smart hakubali ng'o! simaanishi smart ya mwingereza msafi mtanashati,namaanisha smart ya mmarekani yaani mtu mwenye akili,critical thinking! afu mwambie huyo mama etu huu si wakati wa ujima!
     
  18. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.mkataba utauona pale utakapokuwa tayar,kama upo tayar ni pm
    2.kuhusu kizaz tutapima hosp uwezo wa mbegu zangu kabla
    3.mimi siyo muhuni kwa hiyo sijatembea na wanawake weng zaid ya huyo aliyeko mwaka wa kwanza chuo cha afya Muhimbili
     
  19. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes,the contract is renewable
     
  20. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa
     
Loading...