Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji kununua laptop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by WA MAMNDENII, Jan 18, 2011.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama kuna mdau mwenye kujua kufahamu duka /mahali/mtu ambapo naweza kununua used laptop yenye kiwango cha kuridhisha isiyozidi tshs 500,000/ tafadhali anitonye au anielekeze pa kuipata, nina dogo wangu yupo chuo kapata boom lake kanipa uchache nimtafutie hivyo kabla sijaanza kuzungukia maduka town wadau mwaweza kunipa mwelekeo
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    shida yako imekwisha nicheki humu kwa private message then toclose the deal.
     
  3. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    du! mkuu kukucheki kwa private message kwenye hili jukwaa inanipa utata hebu nipe somo kamanda
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu hii forum ni kama face book hapo juu kwenye home page ukiangalia vizuri utakuta sehemu ya private message, au click kwenye user name yangu hapahapa, itakupeleka kwenye profile yangu then utanitumia message, kifupi ni kama email tu hakuna tofauti.
     
Loading...