Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na wewe umepata shida hii leo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtoboasiri, Feb 27, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuanzia kama saa tisa hivi mchana wa leo sikuweza kupata access ya my favourite networks (jamiiforums, BBC, nufc, CNN, na times in that order). Baadae network ikarudi ila BBC wana report kuwa optic fiber imekatwa Mombasa na ndio maana internet imekuwa slow pande hizi za East Africa.

    Hali hii imenikumbusha ahadi ya Mh Mwandosya enzi zile vodacom wanakuja nchi hii. Kama hukumbuki (au ulikuwa mdogo sana kujua) alisema hivi: "Vodacom wanakuja, watamwaga simu kama njugu na gharama za simu zitashuka mno".

    Leo hii BBC wanasema kuwa kuna hujuma makampuni ya simu wanafanyiana ili wasipate hasara kutokana na investment walizoweka. Naanza kuona uhusiano kati ya ahadi niliyoiamini ya Mh Mwandosya na kutotimizwa kwa ahadi hiyo na utapeli tunayofanyiwa leo na makampuni ya simu.

    NI MAWAZO YANGU NA NAKUBALI SI LAZIMA YAWE SAHIHI. Ila nitakushukuru ukinipa mawazo mbadala
     
  2. d

    dav22 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmhh kaazi kweli kweli
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mi ilikua juzi jpili nzima.
    MP.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
Loading...