Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe full ma-holiday,,,mtakomajeeeeee!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Aug 24, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapa polee sana mliochaguliwa MZUMBE UNIVERSITY,,,chuo hiki ni kizuri LAKIN likzo zao ni ndefu kichizi..mfano first year tulifunga mwezi wa 2 wamefungua mwezi wa 7 mwaka huu,,,afu 2nd year wamefunga mwezi huu wa 8 na wanafungua mwezi wa 2 mwaka 2013...UPO HAPO....kama huna sehemu ya kupigia tempo au job yoyote..LAZIMA UKAE....POLEEEEEEEEEEEEENI SANA..karibuni mzumbe.
     
  2. a

    axel fowly Senior Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii sasa inatokana na nini mkuu...?
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa
     
  4. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hehehe, chuo kizur hiki ...my bad sikuapply
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,481
    Trophy Points: 280
    kuna watu hawapendi kusoma
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahahahaaha...sasa likizo miezi5 ukirud chuo c utakua umesahau hata kuandika!!! mzumbe polen sana....
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    chuo kizuri sana hiko
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoja nifanye mpango wa Kuhami huko!!
     
  9. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waambie hao mkubwa!!! si unajua mzumbe ndo HAVARD of AFRICA!! KAribun sanah
     
  10. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sanah kama husomi mzumbe!!! kama vip apply tenah mwakani uje mzumbe ila uhakikishe umefaulu kuanzia DIV. 1 YA 3 mpaka div 1 ya 9! ..upo hapo?
     
  11. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe unasoma wapi kwani mkubwa!? ila utakuwa unasoma ZOOM COLLEGE au EAGLE WINGS COLLEGE!
     
  12. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe una akili sanah!!! kweli unajua vyuo vizur..
     
  13. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kuhusu mwaka wa kwanza sababu ni upungufu wa mabweni.
    Ila hapo kwenye red, hicho ni kitu kizuri sana na sio kwamba ni likizo. Likizo huanza mwezi wa August to October. From October to February ni kipindi cha field. Yaani unaenda kufanya field mpaka unajihisi ni mfanyakazi kabisa. Ni muda wa kupata uzoefu wa kutosha.
    Trust me, you won't regret studying at Mzumbe University.
     
  14. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    uzuri wa chuo ni kichwa chako,nenda kale bata ukitegemea kufaulu,eti chuo ni kizuri.!
     
  15. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ila kaka naona kama umetoa point hiv!!! hongera sanah nahisi utakuwa tu na GPA ya 4.8 hivi...
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa si wanafunga muda mrefu xo ni kizuri for vilazas
     
Loading...