Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako: CCM ya Kikwete ni mbaya kuliko rais Gaddafi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Oct 30, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mzee wa upako amejitokeza hadharani na kuishambulia CCM na viongozi wake,

    • Amesema maendeleo ya CCM ndani ya miaka 50 ni sawa yapo mbali sana na kuyafananisha na mtu mzima kuvaa nepi.
    • Amesema CCM imekuwa inalindwa na vombo vya dola na usalama wa taifa ndio unaohusika na kuiweka madarakani!
    • Amesema bila watu wa usalama wa taifa mtu hawazi kushinda!

    Source : Gazeti Nyakati leo

    Miezi iliyopita mzee wa upako alihubili kanisani kwake akisema kuwa viongozi wa juu CCM wana viroboto kichani na kwamba wasipobadilika muda mfupi ujao atawaroga!

    Watafiti wa mambo ya kisiasa wanasema mzee wa upako amekuwa kampeni manaja wa rais kikwete katika uchaguzi wa mwaka 2010 lakini baada ya dhana ya kujivua gamba yeye alimshauli kikwete asifanye hivyo lakini hawakukubaliana.

    Kutokana na mgogoro huo mzee wa upako akaamua kumuunga mkono Lowassa na sasa yupo kambi ya Lowassa. Kambi ya Lowassa inamhusu askof Thomas Laizer, Askof Mgullu Kilimba, askofu Mokiwa na wengine

    Mpaka sasa Lowassa amefanikiwa kupata mtandao ndani ya makanisa kupitia viongozi hawa wa dini.

    Ziara za Lowassa makanisani zinaendelea na wiki hii alipanga kwenda mkoa wa Mara lakini wana CCM wamepiga kelele na ziara yake kuahirisha ambapo itaendeshwa na mh. Kabaka .

    Ukweli ni kwamba baadhi ya wachungaji wanapokea pesa za anasiasa kwa maslahi ya uchaguzi 2015.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu hakipo sawa kichwani kwa mtu huyu.
    Eti maombi ya kupata magari.
    Kibwetere huyu
    OTIS
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Maaskofu wengine bwana!

    Well, ana uhuru wa kutoa maoni yake lakini sidhani presentation ya hivi inastahili kuwakilishwa na ASKOFU.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmmm!kaaaazi kwelikweli
    kikwete achelewi kumfanya mzee wa upako kama alivyo mfanya mama lwakatare
    yetu macho nakumbuka mwimbaji wa injili mnishi a.k.a malebo aliimba siasa na injili ni sawa na maji na mafuta
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa huwa simuelew hata kidogo,eti mzee wa upako!
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi simo kwenye mambo ya baraza la maaskofu. Shauri yenu.
     
  7. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hana sera nadhani waumini wamepungua kanisani kwake
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mzee wa upako ndiye aliyetumiwa na ccm kuzuia maandamano ya cdm kuhusu wizi wa kura
    yeye ni kgeugeu!!!!

    Hana tofauti na mch. Alphonce temba
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Si ndo huyu aliyesema kikwete ameletwa na mungu? Imekuwaje sasa hivi huyu mteule wa mungu ajae viroboto kichwani!
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hao watu wa gazeti la nyakati leo, nao ni wanafiki. Nadhani nao ni wanamtandao wa Lowassa. Inakuwaje wanakurupuka kuandika habari controversial kama hii? Wangekuwa na akili wangegundua kuwa lazima wasomaji wao watahiji juu ya huu msimamo wa askofu vs msimamo wake wa kumtetea na kumpaka mafuta Kikwete mwaka jana. Wangemuuliza hilo ili kubalance habari..
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, Ewe Mungu wa kweli uliyeumba mbingu na nchi iokoe TZ na watu wake. Tunaangamia kwa kukosa maarifa. Washindwe wenye nia mbaya na TZ kwa Jina la Yesu.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu,,mama Lwakatare JK kamfanya nn? Tafadhali kwa tusiojua
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Labda wanaohoji UASKOFU wa huyu bwana wana-point.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kampa ulaji wa ubunge wa kuteuliwa naye kaufyata!
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwacheni mzee wa upako atoe maoni yake kama anavyotaka,ww maoni yako ni yapi nasi tukuchambue.
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    viongozi wa dini wamekuwa waropokaji sana-si watu wa kuamini sana hawa-ni vigeugeu
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dini nazo ni biashara tu kama ilivyo siasa
     
  18. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na muheshimu Mzee wa Upako katika hili kwa kuwa sio la kibibilia nachelea kusema, UMEANZA KUPOTEZA MUELEKEO. Angalia ulipodondokea ukatubu imetupasa kutii mamlaka zilizoweka dunia hata kama ziliingia kwa njia isiyo sahihi kwani hata Isaka alipata baraka kwa njia isiyo sahihi
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nchi hii ni ya kusifiwa na hasa JK. Watu hawa wana uhuru wa kuongea lolote kutokana na uhuru waliopewa na serikali yetu. Ndo maana mwendawazimu yeyote hata huyu aliyejivika uaskofu anaweza kuongea lolote, hasa wakati huu ambao mdudu ufisadi na ukosefu wa maadili kama kutakasa mafisadi na kuuza mihadarati vimejipenyeza katika nyumba za ibada.

    Wacha atumikie mabwana waliomkodi, lakini sisi tunaendelea kujenga nchi, siyo hao wanaotapeli na kuwaweka utumwani watanzania wanaodhani kwamba hawa kweli ni watumishi wa Mungu.
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulikuwa hujamjua tu, Alishapoteza muelekeo siku nyingi kama yule mwenzake wa round about ya kuelekea chuo kikuu cha mlimani.
     
Loading...