Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Pwagu hatunaye tena

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tumsifu Samwel, May 28, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa msanii wa kaole MZEE PWAGU amefariki dunia nusu saa iliyopita katika hospital ya Amana jijini Dar es salaam. Habari kamili mtaendelea kufahamiswa....! MUNGU amlaze mahari pema peponi....!

    [​IMG]
    Rajab Kibwana Hatia al maaruf Mzee Pwagu
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    duuh mungu amlaze mahali pema peponi na asante zangu kwake kwa kazi nzuri ya sanaa aliotupa wakati wa uhai wake.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rest in peace forever
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahaa,uyu jamaa si nimemsoma sasa ivi anasema anataka kuondoka alikuwa anawaomba mods wamuondolee ID yake..kujilipua kususa na boycott imeshindikata mzee? namwongelea CarthbertL....

    POLE KWA WAFIWA, BWANA ALITOA, NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    A legend,

    May all beings attain enlightenment.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    A legend indeed.. na kama kawaida yetu watu kama hawa waliochangia kwa kiasi kikubwa katika ulimwengu wa burudani hatuwaenzi hadi wanapotutoka.

    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi Amin, na awafariji famili, ndugu na jamaa wote katika wakati huu wa huzuni na maombolezo.
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulitupa burudani sana... kapumzike kwa amani.
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utatufahamishaje na wewe umeomba akaunti yako na post zako zifutwe?

    Mungu amlaze mahali pema peponi.

    Wengine hatumjui, mwenye picha aweke tafadhali
     
  9. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP Babu!
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    katika wazee nawaheshimu kwenye sanaa ni huyu na jangala,mzee small na majuto na bi chau.basi na mwingine yule sijui muhogo mchachu kidogo nawakubaali sana,wanaigiza kiuhalisia kabisa,kama pwagu kafa ni jambo la kusikitika kwa kweli maana sijui kwanini hawa kina kunumba hawawaoni wazee kama hawa kufanya nao muvi hizo,labda wanataka pesa nyingi,lakini hawa wazee wanajua jinsi ya kufanya comedy for real.
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    RIP Mzee Pwagu
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    rip pwagu
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    May 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Rip mzee bwagu
     
  14. n

    n'golofu Member

    #14
    May 29, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika tu wapitaji ktk ulimwengu huu. Msiba hauzoeliki, poleni wafiwa. Bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana na libarikiwe
     
  15. n

    n'golofu Member

    #15
    May 29, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika tu wapitaji ktk ulimwengu huu. Sisi tu mavumbi na mvumbini tutarejea, maana tulitwaliwa huko.
    Msiba hauzoeliki, poleni wafiwa.
    Bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana na libarikiwe
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nenda mzee Pwagu.
    Kapumzike kwa amani mzee wangu.
    Kazi yako bado itaendelea kuheshimika ingawa haupo nasi tena.
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Picha na sauti Bofya hapa

    Mzee Pwagu afariki dunia - wavuti
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,955
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    RIP babu Pwagu
     
  19. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    RIP Mzee Pwagu. Poleni wafiwa. Mungu akupeni moyo wa subira katika kipindi hiki kigumu.
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa, Mungu ailaze mahali pema peponi, Amin.

    Basata mna mpango gani wa kumuenzi gwiji huyu wa sanaa za maonyesho Tanzania????
     
Loading...