Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mtambuzi wa Jf amepata ajali asubuhi hii.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Cantalisia, Oct 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi wadau,napenda kuwajulisha kuwa Baba yetu Mzee Mtambuzi amepata ajali asubuhi ya saa kumi na mbili leo ya kugongwa na gari daladala T.837 AUK na wakati akivuka barabara maeneo ya Tabata mawenzi ambapo daladala hilo lilingia kushoto gafla likiovertake daladala lingine kuwahi abiria ndipo lilimkuta baba na kumgonga.Katika ajali hiyo baba amevunjika mkono wa kulia na yuko Amana hospitali kwa matibabu,mpaka naandika hii taarifa alikuwa bado anasubiri kufanyiwa kipimo cha x-Ray nakujua amevunji

    UPDATE 26,Oct.
    Habari za asubuhi wapenda,napenda kuwajulisha Mzee anaendelea vizuri na anawashukuru kwa salam zenu na maombi yenu,Asubuhi hii Daktari wake ameshaconfirm kuwa operation itafanyika leo saa kumi jion,na mzee bado yupo amepumzishwa pale regency hospital chumba cha casuality kilichopo karibu na chumba cha x-ray

    UPDATE 26,Oct.
    Wapendwa napenda kuwajulisha kuwa kwa habari za mda huu ile operation ya Mzee Mtambuzi imeairishwa mpaka kesho saa kumi na moja alfajiri,hii ni kutokana na kuwa na wagonjwa wengine ambao kesi zao ziko sirias sana na zinahitaji operation ya haraka zaidi na madaktari ni wachache wamezidiwa, hivyo mgojwa ataendelea kuwepo hapo regency mpaka kesho akisubiri zamu yake ya kufanyiwa operation.

    UPDATE 27,Oct.
    Habari za asubuhi waungwana,napenda kuwajulisha kuwa Mzee hakufanyiwa tena ile oparation ameendelea kupigwa kalenda asubuhi hii wamemwambia itakufanyika jion ya leo,inasemakana daktari alikuwa na appointment nyingi kule muhimbili,bado yuko pale regency hospital.


    UPDATE 28.Oct.
    Habari za asubuhi wadau wa jf,napenda kuwajulisha kuwa Mzee Mtambuzi alifanyiwa operation saa sita usiku wa kuamkia leo baada ya mkono kuvimba sana,kwa sasa anaendelea vizuri kwan oparation ilifanyika kwa ufanisi mkubwa,bado yuko regency anamsubiri Daktari wake aje kumkagua na km hakutakuwa na tatizo lingine basi atafungwa POP na kuruhusiwa kurudi nyumbani,kasema ana wamiss sn na anashukuru kwa ushirikiano wenu kwa ujumla.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    poleni sana cantalisia
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni sana mungu hatamjalia atapona..
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pole sana mpambanaji.
    Mungu wetu akutanguli.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Poleni sana!

    Namwombea apone mapema na kurejea katika shughuli zake za kila siku za ujenzi wa taifa na familia yake.

    Sikujua: Kumbe mtambuzi ni "mzee na ni baba yake Cantalasia?"
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooooh, Poleni sana. Mungu atamsaidia tu, kueni nae karibu mmpe moyo. Dereva wa dala dala na tajiri wake wamekubali makosa na kuchukua hatua yoyote?
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes babu ni mzee na kwa umri wake km unavyoona avatara yake mimi nastahili kuwa mwanae na ndio maana namwita baba,ila co baba mzazi!
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes dereva amekubali kosa na baada ya ajali walishirikiana kumchukua mzee Mtambuzi na kumpeleka hospital na bado wako nae na wamekubali kushirikiana mpaka atakapopona.
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Poleni, mpe salam zetu kuwa tunampa pole sana na kumtakia afueni arejee katika hali yake ya kawaida.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unadhani atapona bila kujaaliwa na Mungu?
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante Nguruvi, salam zimefika.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    poleni sana. Apone haraka.

    Jamani hamma dr wa amana humu amuassist. C mnajua hosptl zetu zilivyo.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Poleni Cantalisia, I hate madereva wapumbavu kama hao, mimi huwaita malimbukeni, najaribu ktumia maneno laini, but I really hate them.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    oooh jamani get well soon mtambuzi
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Get well soon mzee mwenzangu
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ameshaanza kupatiwa huduma na sasa wako njian wanampeleka Regency hospital kwa ajili ya x-ray.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Pole Sana Mtambuzi, Cantalisia asante sana kwa taarifa naomba uendelee kutujuza maendeleo yake hapo Regency Hospital
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    hata lugha ya taifa inakufanya hivyo,
    si uandike hata kilugha cha kwenu jamani.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    get well soon pink.jpg

    Ee MUNGU wa Rehema na Huruma nyingi,
    nakuomba umpe uponyaji wa haraka Mtumishi wako,
    ili arejee kwenye kazi zake.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh pole yake
    god is greta i knw he wil do da best 2him
    get wel soon jamna
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...