Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzazi kumzuia mtoto wake kumuoa/kuolewa na mtu fukara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Apr 2, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Nilikua naangalia muvi ya kihindi iitwayo 'Khabi Kush Khabi Gham' ambayo kwa wale walioiona ni yakuteka hisia. Kwa kifupi inahusu kijana ambaye ni mtoto wa tajiri mkubwa lakini akatokea kuzimika kimapenz kwa mtoto wa maskini ambaye mama wa binti huyo ni mfanyakazi kwenye kasri la baba yake na huyo kijana. Kitendo hiki kilimkera mzee wake na kijana hata kupelekea kumfukuza kijana wake huyo ili asitie aibu familia. Sasa inakuaje kwa mzaz kuingilia penz la mwanaye? Na je,unaweza pata laana kwenda against na mzaz wako kwa kitendo cha kufuata moyo wako? Mapenz sidhan kama yanaangalia vigezo ivi,japo ashakum c matusi hawa watanzania wenzetu wenye asili ya kiarabu ni mwiko kuolewa na mtu wa nje ya race yako(mweus) au mtu maskin. We unaonaje? Unaweza kwenda against na mzaz wako 4the sake of yo own happiness?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    Wazazi wanaweza kabisa kuwa washauri wa mtoto wao inapokuja kwenye maamuzi ya kuoa au kuolewa lakini ni lazima wamuache mtoto wao afanye maamuzi mwenyewe bila kumuingilia katika uhuru wake wa kuchagua ni yupi ambaye angependa kumuoa au kuolewa naye bila kujali vigezo vya wazazi kama vile dini, kipato n.k.

    Inapendeza sana kama ndoa inakuwa na mafanikio pale mtoto anapoamua kufanya maamuzi tofauti na wazazi wake na kuamua kuolewa/kumuoa yule anayemtaka yeye na siyo yule ambaye Wazazi wake wanamtaka na mara nyingi ndoa hizi huwa zina mafanikio makubwa sana maana wanandoa hujituma zaidi ndani ya ndoa yao ili kuwaonyesha Wazazi walioweka pingamizi kwamba uamuzi wa wanandoa haukuwa na makosa.

    YouTube - Tinie Tempah - Written In The Stars ft. Eric Turner
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Moooooods!
    Tunaomba jukwaa la movies.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo kama yamepitwa na wakati vile Wazazi na mapenzi yenu wapi na wapi??
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapa kinachosababisha ni matarajio kwa mtoto!!!au kusema mtoto wangu akaolewe mahali ambapo hatapatashida au kumwokoa kwenda ktk famili fukara!!! hivyo kufanya hivyo nimakosa mimi narafiki yangu alikuwa na mpenzi wake lakini katoka ktk famili tajiri rafiki yangu famili yakawaida,lakini uwezi kuamini upande wa msichana walikataa kuja ktk harusi na mtoto akawambia naolewa na huyu huyu!!Kwa hapa Tanzania tabia hii wanayo Wachga,Wahaya!
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu kwa mchango wako
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sometimes naungana na wazazi wa aina hiyo, Kijana tafuta pesa sio kujipaka ma 'calorite' halafu hunakitu kinachofuata ni kutesa watoto wa watu.. Mwanaume tafuta hela kwanza :disapointed:
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huo ni ukoloni.
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni ya wawili wapendanao,inakuwaje mzazi anaingilia mapenzi ya mwanawe? mimi naona mzazi wangu akiniingilia kwenye sekta hiyo hatutaelewana. sababu at the end of the day ni mm ndie nitakaeishi na huyo mtu
     
Loading...