Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Confession

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GP, Nov 5, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi George Porjie, nikiwa na akili timamu na wala sijalazimishwa na mtu yoyote, najitokeza mbele yenu wanajamii wote wa JF na wengineo, ili muwe mashahihidi wangu. leo kwa dhati kabisa toka ndani ya moyo wangu pasina kushurutishwa na mtu yoyote, kwani moyo wangu umekua ukiniuma sana hasa pale nimuonapo mai waifu wangu kwamba kuna kipindi nilikua namchiti. roho ilinimua sana tena inaniuma sana kuona napata na ninapewa kila nikitakacho toka kwake (yale yaliyo halalishwa only) na mengine ni zaidi na matamu kuliko huko vichochoroni, nimekuja kugundua kwamba mwisho wa siku ladha, utamu na mengineyo ni sawa sawa kwa wanawake wote, kwani simu ni simu tu mambo ya kwamba ina kamera, ina slide au ina bluututhi hizo ni mbwembwe tuu!!.
    napenda pia kuchukua fursa hii kutubu kwa mai waifu wangu popote alipo kwamba anisamehe sana na nina ahidi kuanzia leo kwamba mimi na yeye ni kufa na kuzikana. na wala sitarudia tena kumchiti.
    wanaJF wenzangu, mabinamu, mashemeji na wazee wa kujiexpress jamani nyama ni nyama, tutamaliza mabucha but nyama ni ile ile, tubadilike.
    nimeamua kubadilika kuanzia sasa.

    oui, j'ai décidé de me changer, parce que la charité commencent à la maison….

    eeeh Mwenyezi Mungu nisamehee kwa kumchiti mai waifu wangu.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Umemwambia lakini?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi ukiupeleka huu ujumbe kwake na yeye akakujibu vivyo hivyo kuwa nae ana confess what will you do?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ooh!
    pole sana mkuu!

    maneno yako yameniingia
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145


    hehehehehehe!mkuu hapa umeua:D
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndoa bado changa kwasasa ndugu yangu, ntamwambia tu.
    ila imeniuma kiasi ambacho nimeona machungu nije niyaseme hapa kwa mabinamu na wapwa atleast wanipe mawazo nini nifanye, kivipi nimuanze kumwambia my confession.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nitakubali tu mkuu, si unajua maji umeyavulia nguo huna budi kuyaoga. nitapokea confession yake kwa mikono miwili kabisa ili tusahau na kuanza upya.
    mpwa nimeamua kubadili maisha yangu kwa kuanza kutubu. natafuta pozi la kumuingia ili anielewe
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je ulikuwa unatumia ndomu huko uchochoroni? Kama ulikuwa hutumii ongoza angaza ukapime kabisa
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu ingependeza kama waraka huu angekuwa anatumiwa wife nadhani licha ya roho kumuuma angekuhurumia vilevile
     
  11. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kapige magoti na umsomee huu waraka, bila shaka atakusamehe!!!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bravo shemeji.

    But some secrets are made to remain secrets. Usimwambie bali badilika tu na umwonyeshe kuwa umebadilika na UACHE kweli kucheat. You never know ukimwambia anaweza akaipokea na kukusamehe ndio but imani yake haitakuwa imeshake ? siku mkikinzana lugha kidogo tu atajua bado unaendelea. Duh sijui ni sawa maana hata sijui nikushaurije!
     
  13. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shemeji yangu kipenzi kwanza naanza kusema kuwa nimesikitishwa sana na kuhuzunishwa sana!!

    Huyu uliyemcheat niyule uleyekuja kutoa ushauri hapa kwamba umemwambia kuwa mkapange akakwambia kuwa jipange kwanza kabla ya kwenda kwenye maamuzi hayo?

    Pili huyu uliyemcheat ni yule uliyemsema kuwa bado yuko chuo na amemaliza juzijuzi Engineering?

    Tatu huyu uliyemcheat ni yule uleyesema kuwa ukimtumia credit hana haja hata ya kusema asante wala kukupigia pindi anapokuwa anakuhitaji?

    Nne huyu uliyemcheat ni yule uliyeniambia kuwa kila anapokuwa na safari lazima akupe taarifa kukuondoa shaka?

    Tano huyu uliyemcheat niyule aliyekuwa anayetoka out na mshikaji wake ambaye wamesoma wote enzi hizo za nyuma mchana wakati wa lunch na wewe kuumia?

    Sita huyu uliyemcheat ni yule uliyekwenda naye vacation na ukaja kuaaga JF?

    ukinijibu nami nitanena.
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    At least you are a man enough to admit. The most imortant thing is , you havve realized your mistake. Dont tell her anything, but do your best to love and respect her.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    George_Porjie watu wanakumbukumbu duh haya ukijimix tu umekwisha utaonekana chovya chovya.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama kweli uko serious ubarikiwe na bwana
    nenda kwa wife ukatubu sisi hatumjui so hatuwezi kwenda kumwambia mmeo ametubu alikuwa anakuchit sasa amechoka
    haya nenda kaandae romantic dinner umpe hiyo confiession yako
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha akajipange kwa chakula cha usiku? Inabidi azunguke round 7 ndo amsomee confession
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Umeulizwa swali - je naye aka confess kwako kama ulivyoconfess kwake....seriously utasamehe au unafurahisha baraza?
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Au ile vacation ndo ulikuwa umeoa?

    Umeoa Lini wewe kijana au ndo unatuzuga?

    Mtoto kamaliza juzi chuo na yuko kwao wewe upo kwenu ndo mlikuwa na mpango mkapange mkazinguana leo hii unamwomba msamaha your wife?

    Are you serious?????

    kukuonea huruma nisianike vyoote nipm na uniombe msamaha na topic uitoe hapa ASAP
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaaaaaaa chaku unanifanya nianze kuwa private investigator
     
Loading...