Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwongozo Ndg zanguni! Kwn nimechelewa kutokana na pilika ya maisha!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LiverpoolFC, Dec 25, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu naombeni direction ya mtu mzima kupata elimu ya watu wazima kama ilivyokuwa ada kwa ndg yangu mmoja aliyetaka nimwulekeze nami nikamwambia awe mpole kwn nitamwelekeza aanze wapi na amalize wapi! Sasa Mi mwenyewe si mwongozo wowote katika hili,naombeni mwenye kujua anifahamishe na natanguliza shukrani! Nawasilisha!!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ya kiwango gani?
    Msingi, sekondari au A level?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    LiverpoolFC,
    Swali hili la Andare ni muhimu sana ukitaka kusaidiwa!
    Weka wazi huyo mtu amesoma level gani, ndipo utapata mwongozo...
    Angalizo: Elimu haina Mwisho!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Jarbu kuwa straight to the point. Unapaswa kueleza mambo muhimu
    1. Kiwango cha elimu yake kwasasa.
    2. Malengo yake i.e anataka afikie wapi?
    3. Umri pia ni muhimu.
    n.k
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu! Mtaniwia radhi! Huyu ndg ni kwmb hakusoma kbs na kwa sasa anataka aanze darasa
    Ukiangalia ni mtu mwenye umri wa miaka 26-27 na ndiyo anataka aingie darasani. Mwongozo Ndg zangu! Elimu ya msingi tu angalau!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dah?
    Mwambia atafute mwalimu wa elimu ya awali, ambaye atakuwa akimfundisha nyumbani. Ni nowmer mtu mzima kuvikwa uniform...
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    alikuwepo mzee mmoja raia wa Kenya, ni marehemu sasa hivi. Kimani Maluge alianza nursery na miaka 84,walimruhusu aingie darasani na watoto wa miaka 5,mbona aliweza tu(alifahamu kusoma na kuandika) Lengo lake alitaka ajue kusoma biblia na kusomea udaktari wa mifugo. RIP mzee Kimani! Alikuwa my role model.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu sasa si mkubwa kiumri kihivyo!
    Yeye ana umri kt ya 22-26!
    Je? Hafai jamani kupata angalau elimu ya darasani kbs!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli aisee.
     
Loading...