Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi wa BAJAJI na wenye hasira zao kali

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mselema, Sep 23, 2012.

  1. Mselema

    Mselema Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatima ya mwizi wa Bajaji dsm
     

    Attached Files:

  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh! Hatari
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Polisi na Dr Nchimbi wako NYOLOLO wanawakamta CHADEMA,wananchi na wezi jiamulieni wenyewe!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna kupona hapo
     
  5. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Apone wapi?ila kama kaiba kweli mwache apate kipigo chake,na hii iendelee mpaka kwa mafisadi wa nchi hii!!
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    duuuuuh!........
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi mnafikiri kuuana wenyewe kwa wenyewe ni suluhisho?halafu utakuta watu wengine wanakuta watu wanapiga mwizi na wao wanaingilia kumwua mwizi,nchi hii bana bado sana,mafisadi wanaondoka na mihela yenu nyie mnahangaika na wezi wa simu?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kuchukua sheria mkononi ni kosaa,raia inabidi tutii sheria,kipigo alichopata ni zaidi ya bajaji.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Huyo mwenye tshirt ya njano utadhani anaua chatu, na hivyo vitoto ndio vinazoea taratibu ukatili wa namna hii.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukiona watanzania wanajichukulia sheria mokononi ujue kuna tatizo la kiutawala katika eneo husika,hapa inaonesha wazi kuwa hata kama wangempeleka polisi ni sawa na kazi bure maana mpaka haki ije kupatikana huchukua muda mrefu na hata wakati mwingine wezi kama hawa tunakutana nao tena mitaani baada ya kuwa wamefanya wizi wao.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kazi ya jeshi la polisi ni kulinda wananchi na mali zao-nchimbi.
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tripo9 likes this
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtu anaiba kuku tunampondaponda kiasi hiki, lakini wale wanaoiba vijisenti vyetu na kuvihifadhi uswis tunawatukuza na kuwapa heshima zote katika taifa. Kweli inasikitisha sana.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Taifa lililo jaa wanafiki.....
     
  15. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    This is too bad! ... binadamu wanapokuwa hawathamini UHAI wa MTU! ... ipo wapi haki ya mtu ya Kuishi?! ...

    Jambazi anaua ... (that's too bad) ... mbaya zaidi na Raia nao wanaua! ...

    Hivi ... Je! mfano ukikuta kasingiziwa ... au labda hajaiba .... ni nani wa kubeba lawama za maisha ya mtu huyu? ... hata kama kaiba!

    Ipo wapi haki ya mtu ya Kuishi?! ...
    .


     
  16. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mara ukute hakuiba, yalitoke makosa kwa aliye dai kuibiwa, walio ua watajisikiaje!!!
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,449
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    Upendo wa wengi utapoa
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kinachonisikitisha mimi ni kwamba mambo haya yanafanyika wakati watoto wanaona, na picha moja hapo inaonyesha kijana akiwa na sare ya shule nae anampiga huyo 'anayetuhumiwa'.
    Nakumbuka kama miaka mi3 iliyopita kuna kijana(pichani) alituhumiwa kuiba pikipiki, kumbe si kweli. Kilichotokea ni kwamba, yeye alipeleka pikipiki yake kwa fundi pikipiki na alipokuwa na shida fundi akamuazima pikipiki ili akafanye mambo yake then akirudi ya kwake itakuwa imesharekebishwa. Kuna kijana mwingine anaijua hyo piki2 ya fundi, alipoona huyo jamaa anaendesha na hamjui basi akampigia mayowe ya mwizi wa pikipiki. na kwa sababu wengi waliishaibiwa pikipiki zao, hawakuhoji wala nini wakaanza kumpiga huyo kijana na hatima yake ndio kama unavoona katika hii picha hapa chini.Toka wakati huo, napata hofu sana ninapoona watu wanatoa hukumu kama hizi.

    21082010(002).jpg
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna umuhimu mkubwa sana wananchi waelimishwe na kuonywa juu ya uchukuaji wa sheria mikononi. Ni kweli kwamba wezi wanakera sana na majambazi wanatisha hasaaa! Lakini kumponda ponda binadamu kama nyoka ni ukatili uliopitiliza. Hata wale wanaopewa hukumu ya kifo hawauawi kikatili kiasi hicho.
     
  20. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Me sijapenda hiyo kitu wallah its too bad...imenihuzinisha kweli even if ni mwizi but hakustahiki kupewa mateso kama hayo..
     
Loading...