Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwitikio wa Wananchi juu ya Mlipuko wa Mabomu Gongo la Mboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Feb 17, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Matukio ya mabomu ya Gongo la Mboto jana usiku yametugusa wengi tulioko mikoani kutokana na watanzania wenzetu kupoteza maisha kutokana na uzembe wa jeshi.

    Mpaka sasa ningetegemea TV zetu ziwe eneo la tukio kuwahabarisha watanzania kinachoendelea ila cha ajabu wanatuanonyesha vipindi vya nje ambavyo hatuhitaji kuviona kwa sasa mpaka. bunge lenyewe limehairishwa kutokana na suala la mabomu lakini bado tu TV zetu haziko flexible kubadili vipindi walivyopanga. Hivi TV ziko kwa ajili yao au watanzania.
    Leo tungekuwa na Aljazeera yetu tungekuwa tunaona matukio ya Gongo la Mboto live. Ninaomba TBC1 watutendee haki tulioko mikoani kujua kinachoendelea badala ya kusubiri saa mbili usiku watusomee taarifa habari.
    Jifunzeni kutoka TV za nje au mnafikiri habari ni zile tu mlizo rekodi? tunahitaji kujua sasa kinachoendelea kwani vipindi vyenu hivi vya kilimo cha marekani na mambo mengine ya ovyo ni upuuzi mtupu wakati hatujui hatma ya ndugu zetu DSM
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,569
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hii vita ya Milipuko inaenda kwa zamu ilianza na Mbagala jana Gongo la Mboto kesho ni Lugalo keshokutwa ni Kunduchi!!Maana hii serikali haitambui Hazardous zilizopo katika nchi yake hivyo usishangae ukasikia tena milipuko mingine kwenye vikosi vya jeshi nilivyovitaja!!Ni Hofu hofu mashaka tele!!Walinunu mabomu yaue adui yetu sasa yanaua wananchi wake!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    TV stations zote wamewekwa mfukoni na mkono uliofichama..hawako huru!
    Wana shida ya pesa, hawafuati tena maadili ya kutumikia jamii!
    Jana badala ya kuonyesha matukio, wanamwonyesha KOVA Akiwaambia watu watulie hapohapo walipo, ili wamalizwe na mabomu!
    Coverage nzuri tutaziona BBC na zinginezo za nje!:hungry:
     
  4. l

    lokiyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 880
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    uzalendo hakuna
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi ni mdau wa fani ya usanifu majengo,ktk mengi niliyojifunza kwenye kozi yangu ni pamoja na ushawishi kwa ma-client...kuna hawa ndugu zetu wa mpango mji ambao najiuliza km wamefanya jitihada zozote kuishauri serikali kuhusu umuhimu wa kupangilia maeneo kwa matumizi mbali mbali...ni tusi kwa taaluma yetu kwa mambo yanavyotokea sasa nchini!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nchi haina viongozii hii
     
  7. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanatia hasira sana hawa,

    station za TV kwa sasa zipo nyingi ila ovyooooooooooo kabisa, kwa sasa wanannchi tunahitaji/ tunashauku la kujua kinachoendelea gongo la mboto na wala si vinginevyo.
     
  8. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilianza mbagala, sasa gogolamboto then inakuja Ubungo, kwa hiyo watu wote mliopo External, mabibo hostel, kibangu mjiandae kwa mabomu... hii nimeitoa kwa rafiki yangu mmoja mwanajeshi kutoka kwenye kambi hiyo, anasema hawajui mabomu yatalipuka lini.:sad:
     
  9. L

    Lorah JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie basi tena ni Dar es Salaam itazama kama watu hawatakuwa makini... hela ya Dowans tutafute watu wenye akili zao za kutegua mabomu waje wayategue maana sisi tumeshindwa hata Mpwa wa Kijeshi wamechakachuliwa wamechanganywa na mbegu ya Mpwa koko... i need a break
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    nataka kuondoka dar maana nasikia kuna kambi zingine nyingi tu zipo underground sasa hakuna wa kupona hapa mi nasepa naona kikwete anataka watu wakimbie ili wasipate nafasi ya kuandamana
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Station za TV zote ni za kifisadi mkikumbuka mwaka jana kwenye uchaguzi ndio utajua TZ hakuna Station za TV zililikuwa busy kumuonyesha mgonjwa wa kiharusi (FISADI KIKWETE) kutangaza uongo wake:coffee:
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unajua umeongea kitu kilichonichanganya akili asubuhi. Nlikuwa naenda kunywa chai studio,nkakutana na mtu alievaa full sare/kombat akasema ni Mwanajeshi wa Lugalo akiwa anafungiwa kitafunwa kaunta,akapayuka akasema,namnukuu, "...sisi tumeshaushauri uongoz mpaka imeshindikana,iweje tuendelee kutunza mabomu na risasi za wakoloni? Yan yale ya Mjeruman tunayo store! Mi nilitegema tuanze kulipuka sie Lugalo,sasa aya ya Gongo la mboto yameamua kutangulia. Subirini muone faida ya kutunza vyuma chakavu. Mi nko tayari kufa.." Yan watu wamebaki midomo wazi! Kiukweli mi hata hamu ya chai iliisha nkaisi kichwa kimeyeyuka! Wakuu,tusubiri tuone vita ya amani,tunajitakia wenyewe.
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  14. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu tukae chini na kujiuliza, KWA NINI TUENDELEE KUKUMBATIA UOZO WA HAWA VIONGOZI WETU, kuna ndugu yangu mmoja aliniambia nimpe sababu kuu tatu kwa nini watanzania sio wajinga nikashindwa kumjibu, sasa napata majibu.
     
  15. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bom2.jpg bomu1.jpg bom3.jpg
    haya hii ni leo asubuhi Huko Gongo la mboto
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Tumekwisha
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mkuu inawezekana kabisa kabisa nimetoka pale NGOME MJINI Jamaa ananiambia na sisi tujiandae ......
    wa hapa mjini nkamuuliza kwa nini akasema nakupa tu kainfo ...na wewe uaekaa tankibovu unaweza athirika mara mbili .....,nkamuuliza kiutan kwa nini ..akasema tumechoka ..,mmh nkasema kazi ipo kaka
     
  18. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh!!nahisi next ni lugalo_OOHH LORD.
     
  19. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah kama vipi si tufanye kwenda saka mechi tu na nchi za jirani...mbona tunakaa na kufanyana vibaya wenyewe kwa uzembe wetu?
     
  20. g

    geophysics JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani Lugalo ndo itakuwa ya kwanza kusambaritisha wasomi wa chuo kikuu chetu cha Dar, chuo cha Ardhi, Chuo cha Maji Rwegarulila, wakazi wa Mwenge kwa Kakobe na vinyago...nk?
     
Loading...