Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu Narogwa au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndibalema, Sep 29, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba msaada wenu.
    Nipo kikazi huku kusini mwa Tanzania. ni karibia wiki moja sasa, na nitakaa kwa wiki nne.
    Mara ya kwanza nilifikia katika gest moja hivi ya kawaida tu. Lakini kuna rafiki yangu ambaye anaishi huku aliniomba sana nikafikie kwake.
    Nami bila hiana nikakubali, sasa naishi kwakwe.
    Sasa cha ajabu kila nikiamka asubuhi nakuta nimechanjwa mwilini yaani kama nilijikwaruza hivi kwenye michongoma. Mara ya kwanza nikapuuzia.
    Jana kabla ya kulala, baada ya sala nikaamua kulala na kitabu cha dini ninayoiamini.
    Lakini leo nimeamka asubuhi, hadi usoni sasa nimekuta nina alama za kuchanjwa chanjwa.
    Nimemweleza rafiki yangu kasema ni mambo ya kishirikina tu endapo nitayapuuzia basi sitopata madhara yeyote.
    Kwa mwenye kuwa familiar na mambo kama haya, nini mwisho wa haya yote yanayonikuta?
    Nifanye nini mwenzenu kwani hofu inanizidi sasa.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jaribu kulala gesti siku moja, halafu tofautisha.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,513
    Trophy Points: 280
    Jamaa yako ndie mchawi wako
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nenda kalale Gest Bwana huyo rafiki yako labda anaishi Gamboshi usiku:becky:

    amini katika mungu hakuna jambo linalomshinda yeye
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sawa nitahama. Na hizi chale ambazo tayari ninazo mwilini kwangu hazinamadhara?
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama shida hiyo imekuanzia hapo kwa jama yako, basi shida itakuwa kwenye nyumba hiyo. Muage huyo mwenyeji wako. Nenda kapange guest. Endelea pia kusali na kumtegemea Mungu.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mpendwa Gambosh ndio wapi?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Ila Ndibalema na wewe una iamani haba pamoja na kulala na Bible bado ukachanjwa lol:becky:
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hukusoma Hadithi za shigongo na masimulizi ya mababu zetu ati kuna kijiji kinaitwa Gamboshi kimejaa wachawi
     
  10. E

    Edo JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mkuu, wahi Gesti tena rudi ile uliyolala kwanza kabla ya kuhamia kwa jamaa !
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiwa guest hakikisha kabla ya kulala unapata glasi moja ya bia ukikosa hiyo lala na goma. wachawi huwa hawatii mguu katika hali hizo
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Goma unamaanisha mdudu a.k.a kitimoto?
    Kuhusu pombe sinywi nilishaacha zamani sana.
     
  13. p

    pierre JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa hata ukikimbiilia gesti haisaidii maana jamaa ameshapata alichotaka.Hapo atakuwa alitaka damu ya mtu kidogo kwa ajili ya mambo yake.Hivyo jamaa kukuchanja ni ili kuipata hiyo damu,kwa sasa hiyo damu atakuwa ameisemea maneno ambayo hata ukikimbia haisaidii.
    Unaweza kuyafuta maneno yote aliyotamka ili yasikupate kwa kutumia damu ya Yesu.Sema nafuta maneno yote yaliyotamkwa juu yangu kwa jina la Yesu.Imeandikwa Hakuna silaha yoyote itakayofanyika juu yangu itakayofanikiwa na kila ulimi utakaoinuka juu yako utauhukumu mkosa.Weka imani yako katika mistari ya biblia na usitetereke vinginevyo utapatikana.Kumbuka Mungu hasikii maombi ya mwenye dhambi.Kama unaishi katika dhambi,omba sala ya toba na umpokee Yesu mara moja halafu endelea na shughuli zako,hakika yake hakuna baya litakalokupata.
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Piga msuba dogo!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si ndo kutafuta madhara mengine ya kiafya.
     
  16. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala usifikirie sana kuhusu hizo chale. Hutadhurika chochote. Ila nashauri ushike Doria usiku kucha uweze kudadisi ni nini linakusibu. Ukishindwa basi hamia guest house. Umwambie rafiki yako lakini usimwambie jina la guest house hiyo. Ubarikiwe sana.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaha haha haha ahah!!!!!! Na ukizingatia pafu moja miaka saba!!!!!!!!! aha aha haha!
     
  18. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pole aisee. Kamuone physician. Hicho kifaa kilichotumia kukutia chale kisije kikawa kimetumika kabla kuchanja wengine bila kuwa 'sterilized'.
     
  19. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu hebu soma ebrania 11:1-5 na zaburi 121:1--; mungu akutie nguvu
     
  20. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mtumaini Mungu kwa kila jambo hakuna linaloshindikana kwake, usiwe na imani haba. Tafuta hata maji ya baraka kama ni mkatoliki nyunyuzia chumba kizima na kitandani kisha sali utalala kwa amani
     
Loading...