Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa DP, Christopher Mtikila kumshitaki mahakamani 'Babu wa Loliondo'!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Jul 20, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiongozi Machachari na Mwenyekiti wa DP Mchungaji Christopher Mtikila Amekusudia Kumshtaki Mchungaji Mstaafu Ambilikile mwasapila Babu Wa Loliondo kwa Kusababisha Maafa ya Watu Kupitia Dawa yake ya Maajabu!Ambayo Mtikila Ameitaja kama dawa ya Kitapeli na Babu ni Mwongo!
    Mtikila kaenda mbali na Kukusudia Kuishtaki serikali kwa Kumshabikia Babu kupitia Ziara za Viongozi wa Juu kwenda Loliondo huku wakitumia Rasilimali za Taifa kwa Ajili ya Babu ambae amemwita Mwongo na Tapeli!
    Mie Mkweche nilikosaga nauli za Kwenda kwa Babu ila kwa kipindi kile ningeendaga!
    Kwa Sasa hata Bure siendi ng'o
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hakika mtikila ni pasua kichwa!!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Na wanaoenda kwa waganga wa kienyeji na kugeuka vichaa inakuwaje
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie afanye haraka, lakini pia umuulize tangu azaliwe hadi kufikia hapo alipo kuwa mchungaji hajawahi kutumia dawa yoyote ya miti shamba kama Muarobaini, mshana, mbilayungu, Iyembe n.k. Ikiwa atakwambia kuwa aliwahi kutumia siku za utoto wake basi aanze kwanza kuwashitaki wazazi wake, ikiwa atakwambai kwamba alitumia alipokuwa shuleni basi mwambie akako joe alale.
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Lakini hata mhimbili wateja/wagonjwa wanakufaga au huaga wanakufa ndio maana pana mochware. So doctors watch out mti kila will prosecute you!
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,258
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Mbona Mwalimu alipelekwa St. Thomas na leo hatunae? Suala la kifo lipo kila nafsi lazima itaonja mauti.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru mtikila!
     
  8. k

    kakolo Senior Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hana cha kufanya maana anafungua kesi kila mara au anataka apate headlines kwenye media???? Juzi kagombana na Kakobe mara Rwakatare I think he is not right. Kama yeye ni mtenda mema akumbuke alipokuwa anapeleka watu UK kwa mizengwe. Na yeye tuna compile file ili umma umjue ni mtu wa namna gani.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyu ange-concetrate kwenye Kesi zenye tija mfano ile ya mgombea binafsi
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,689
    Likes Received: 9,356
    Trophy Points: 280
    Nilijiuliza sana pale alipopigwa jiwe na kupasuliwa kichwa kule Tarime ilikuwa ni nini? jibu nimepata. Ni kuwa wakati watu wanatafakari mambo ya msingi yanayoangamiza taifa kama sasa ilivyo kwenye umeme, ajira, madini na rushwa na kadhalika yeye anawatoa kwenye track na kuwahamisha kwenye mambo yasiyo na tija.
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mchungaji unataka kumushitaki mchungaji hapa sijui hukumu itakuwa namna gani ngoja tusubiri tuone
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mambo mengine mmhhh!!
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ifike mahala sasa JUDGE amuuliza Mchunguji Mtikila anafanya shughuli gani kimaisha! Kama ni mchungaji kanisa lake liko wapi? Anaendeshaji familia kwa maana chanzo cha kipato chake (chochote kile) ni nini? Kila kukicha yuko mahakamani ana kazi nyingine/

    Na kama hana maelezo yake hayaridhi basi nae atakuwa ni fisadi maana anaishi kama hana kazi ya kueleweka na yenye kipato kinacholingana na mlolongo wa kesi anazofungua mahakamani kila kukicha?

    Mtikila, what do you do for a living?
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    Tunaleta mada kama hii kweli wakati huu Nchi ina matatizo makubwa ya Uchumi, umeme na mambo mengu tu ? Spika anadhulumu na kufikia hoja nzito tuna aacha hayo tunaongelea nyepesi nyepesi ? No way hatuwezi kuwa kama gazeti la Uhuru au Mtanzania .
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkweche una uhakika hupendi kwenda?
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    watu bwana huyu mch. nahisi ana muda mrefu hatuja muona kwenye media ndo maana kaja na hicho kiroja..
     
  17. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio 100%!
    Kuna M'bibi mmoja huku kijijini alipelekwa na wanae(wanazo) kwa ajili ya Kisukari!Toka amerudi utafikiri ndio alienda kuongeza Kisukari!Kinampelekesha zaidi!
     
  18. MWAGONA

    MWAGONA Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi mtikila tume mchoka kwa kesi ziczo na mcngi 2ngemuona wa maana kama angekuwa mstari wa mbele kuwa shitaki walio tuleta gizani kwa mikataba mibovu pia angeenda mahakamani kushitaki wakina chenge rada pamoja na jopo lake lote .Kwa babu Mtikila anataka asikike 2jue kuwa bado yupo lakini kwa kec za kipumbavu.
     
  19. MWAGONA

    MWAGONA Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi mtikila tume mchoka kwa kesi ziczo na mcngi 2ngemuona wa maana kama angekuwa mstari wa mbele kuwa shitaki walio tuleta gizani kwa mikataba mibovu ,pia angeenda mahakamani kushitaki wakina chenge kwa kesi rada kesi pamoja na jopo lake lote .Kwa babu Mtikila anataka asikike 2jue kuwa bado yupo lakini kwa kec za kipumbavu.
     
  20. s

    sir echa Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya fasta mkuu utuwekee hilo file jamvini ili tumfahamu vizuri huyu bwana,ye kila kukicha huwa anatafuta tu wa kumfungulia mashitaka..kama vipi file likiwa tayari na ye afunguliwe mashitaka.
     
Loading...